Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Primeo inauzwa!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KakaKiiza, Oct 14, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu hapa kuna gari inauzwa Toyota premio aina ya injini ni 7AT211 ya mwaka 1999.Inauzwa kuanzia 8.3ml ila maongezi yapo kwa mhitaji :email:kakakiiza@rocketmail.com au ni pm!kwa mawasiliano zaidi!
     

    Attached Files:

  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    bei kubwa
     
  3. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari ya 1999! Mileage iko vipi? na je ina service history maana hiyo bei mmmhhh
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hili bango limekaa mahali si pake! Wakuu, mbona kuna sehem maalum ya matangazo? Mnawapa kazi ya ziada hawa mods na hizo "premio" zenu.:mmph:
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Rekebisha kam vipi!:mad2:
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe gari lazima ifanyiwe service kama hupo serious unafata maelekezo ya juu usione ukubwa wa samaki uliza bei kwanza!!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Bei kubwa sawa wewe ulitaka ngapi mbona umeishia bei kubwa ukatawanyika!
     
  8. czar

    czar JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingefaa ukaweka na pic 2 au 3 za muonekano wa ndani na milage, vitu hivi ndo hufanya watu kuamua kwa urahisi. Bei sio ishu saana.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Outlook most of it!
     
  10. r

    ramson34 Senior Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili kama changa la macho vile..milage ya gari ni kitu muhimu sana kufanya uamuzi wa either kununua au kutonunua gari..
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu siku hizi odo meter hapa mjini wanachakachua hata ukitaka 0 wanakurekebishia kwa mtu wamagari hawezikuulizia odo meter japan wanakuonyesha kwakuwa unakuwa unanua online ukiwa hapa picha ndo hizo kama unataka kujiridhisha na ndani unapanga unakuja unaiona kila sehemu unyokuwa na wasiwasi!!siyo baadhi ya watu wanataka picha yandani,injine,matairi,betri hiyo yote nikutokuwa makini na swala biashara lakini kama unjua nini biashara uwezi uliza maswali yenye chenga!!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ndio maana tumeambiwa tuheshimu mamlaka ya nchi kila kitu tungekuwa tunamwelimisha kikwete kama mnavyokimbizana na mod angekuwa hoi,,mod ndiokazi yake wala usiwe na shaka nalo ata angeleta story za mapenzi anaona yote ukiona kaacha means akuna madhara ;lingine usifikiri kila mtu anataka just kuandika humu..so ukiona kaweka hapa ana lengo lake kaona wwengi wanashugulika na hapa..so mwachie kaka mod apumzike jamani
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    awajui japan kwenyewe tunachakachukuliwa sembuse hapa..kama unaliitaj tafuta ulione ukiridhika elewaneni ...kwa km m hata -10,000km/p nakuwekea na limekuja toka japan
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi nakushukuru Pdidy naomba uwafunde wengi tunao humu hawajui mambo yamagari wengi wanapigwa akiona km hipo 30,000 anasema bado hii ilikuwa mpya haikutumika japan kumbe wamemchakachua na hawajui nini chakutizama kujua kam aimechakachuliwa!!wajanja huku kwenye thread za kukatisha tamaa!
     
  15. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo bei kama ipo show room...wakati usikute we mwenyew ulinunua used halafu uka iuse tena so ni doube used halafu unataka uuze kwa bei ileile uliyonunulia wewe hiyo siyo biashara kwa taarifa yako kuna premio ya 2001 show room ni m 8 tu na imelipiwa kila kitu.
    nakushauri ushushe bei ili uwavutie wadau hata kuja kuiona tu zaidi ya hapo utakuwa unapoteza muda.
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    @Kakakiiza....Naona hufanyi biashara...na hili ndio tatizo kuu la watu kama lugha ya biashara huna muone unauza gari utafikiri unataka kutoa zawadi....Dah...Kuna mtu anauliza swali si yeye anataka kununua pengine ana mtu wangu tandaimba...kwenda kumwambia kuna gari inauzwa...tu kavu bila kumjibu maswali uliyo ulizwa...dah......inakuwa ngumua...

    Uchakachuaji unatofautiana kati ya bongo na mbele(Japan) so no comparison so far so do the bussiness or leave the board...and take it show room for futher biashara.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Muonekano wa nje gari nzuri...
     
  18. M

    Mashi Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba Engine capacity please (_____ cc)!
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hiyo mashine kama ni ya mwaka 1999, na imetumika bongo hehehhehehehehe.....ishakuwa kimeo....:dance:
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    1.8
     
Loading...