Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ting decoder packages

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kapotolo, Apr 16, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Naomba kufahamu kuhusu ving'amuzi vya TING.
    Nimesikia wana packages 2, unayolipia elfu 10 kwa mwezi na ya 25 kwa mwezi. Je, ni channels gani zinapatikana kwenya hizi packages, na coverage yao kwa sasa ikoje?

    Kwa anaefahamu please msaada.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anaejua msaada tafadhali, kwenye website ya ATN hakuna kitu, kuna watu wanatumia decoder za TING humu, msaada please.
     
  3. P

    PR Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana nao kwa namba 0763159716 watakusaidia
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Star times is da best..in my view.
     
  5. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Star times sucks big time!
     
  6. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Startimes hakuna lolote ubabaishaji tu! Mimi ninayo naboreka tu! Nataka kuchukua ya TING sasa!
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama wewe ni mtu dini (cristian) basi chukua Ting, lakini kwa mambo ya movie na Intertainment hamna kitu, loc channel ni Tbc na Ch Ten. Mimi ninacho nimekiweka mvunguni na subiri hadi mwezi wa 6
    wamesema wataongeza channel. Mi naona startimes wako juu.
     
  8. S

    Soki JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    KWani wanauzaje hizo TING mkuu? zote ni bei moja au wana bei tofauti?
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ting kwenye advert zao kuna decorder za aina mbili, ya 80000 na 120000
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Thats why I prefer reading books!
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sasa hivi bei ya ting ni sh ngapi?
     
  12. l

    lamchaz Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa ting kiukweli wababaishaji maana biashara yao haijitangazi, sijaona wakisema wanapatikana kwa namna ipi, wala mikoa ambayo inapata huduma niipi, labda wadau naomba kujua hii decoda yao ina patikana mikoa ipi? Au haina limit, mie niko mkoa wa kagera. Ntashukuru wadau
     
  13. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu kama unajiweza chukua kitu DSTV hizi za kibongobongo pasua kichwa
     
  14. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <>
    wana decoder 3, AAL-001,AAL-002,AAL-003.hii ya mwisho unapata mawimbi kupitia satellite.kwa sasa unapata kwa tsh 250,000/= decoder hii ni nzuri sana kwa mtazamo wangu kwani unaweza kui2mia popote africa kupata mawimbi ya satellite yoyote kama uko within footprint ya hiyo sat.tangu nimenunua cjawahi kuilipia lakini nai2mia kupata channel za bure kupitia sats w4/7,intelsat 10 and 906,nss12 na w3A.nyuma ya hiyo kuna slot ambayo unaweza weka smartcard ingawa bado cjui km inasapoti ya encryption gani.(irdeto2,cryptowork,viassess,conax etc)nikipata uhakika kama inasapoti pia irdeto2 nitanunua smartcard ya ALJAZEERA ili nipate uefa cl laliga serieA FA Carling cup and much more except epl.nafikiri nimetoa mchango kidogo
     
  15. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya leo wapenzi wa TING uwanja ndio huu wekeni mambo, kila siku kuiponda Star Times. Elezeni uzuri na gharama zake, watu tunasubiri. Siku zote nimekuwa nikisema kwa hizi za kulipia hela ndogo ni Star Times tu. Ila kama unayo chenji ya kutumia bora uende DSTV, mengine ni ushabiki tu na kuponda kwa sana.
     
  16. K

    K007 Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui tuseme nn jamani, kwa fans wa sports na movies, hakuna cha STAR TIMES wala TING! Kitu DSTV hawaskip match tatizo ni gharama tu, lkn nimesikia kuna deal ya dekoda kutoka UARABUNI kuna Channels za ukweli anayejua atupe dodoso kidogo
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu kusema kweli hawa provider wa sh elf 10 kwa mwezi uusitegemee kupata channel yoyote ya maana zaidi ya wao kukusanaya channel za bure na kukombani kisha kukurushia na kukulipisha kidogo, Vinginevyo hawawezi kulipia programs za maana kwa sh elf 10 yako unayolipia kwa mwezi.
    Kinacho fanya wengi waponde Star times ni kushindwa walau kuweka local channel zote za kibongo kama walivyo fanya East Tv,
    Inaudhi sana eti uko na Star times halafu huwezi kuona local channel kibao za kibango
     
  18. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli unachosema,kuna kampuni kutoka UAE inayojulikana kwa jina la ADMC ambayo inaonyesha EPL kwa kutumia decoder inayoitwa HUMAX IR1020HD ambayo ina slots 2 za kuweka smartcards(irdeto2 enabled) gharama zake ni kama eur350 hivi,unapata decoder na muda wa ma2mizi wa mwaka m1 baada ya mwaka unalipia eur105 tu.Aidha unaweza kununua smartcard ya Ajazeera sports ambayo inaonyesha uefa cl FA CARLING CUP La liga SerieA n.k.Inapatikana kwenye satellite NILESAT 201 kwa kutumia offset satellite dish 1.3m.Gharama hizo ni pamoja na usafiri.Sasa uzuri wa smartcards za aljazeera ni kwamba unaweza ku2mika kwenye decoder yoyote inayosapoti irdeto2.Huko nyuma nilisema nafanya utafiti kujua kama decoer ya TING AAL-003 kama inaweza kusapoti irdeto2 smartcard,nikibaini hilo nitanunua aljazeera smartcard kwani yenyewe ni unmarried tofauti na smartcards za ADMC na Dstv.Mi niseme hiviiii,TING AAL-003 ni mpeg4 decorder kama STRONG SRT4669x ambayo huweza kupata kwa chini ya tsh 200,000/=Nataraji nimeeleweka
     
  19. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni matarajio yangu kuwa wajasilia mali wa tv cable na FTA LOVERS wamesha zinunua decoders za ting AAL-003 na bila shaka wameshajaribu kuweka smartcards kadhaa kuona kama zinaweza kudecode signals zake.kwa yeyote aliyejaribu tafadhali naomba a2pe findings
     
  20. m

    mlungula New Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jamii nijulisheni juu ya kulipia iyo ting gharama ya mwezi
     
Loading...