Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Times fm{100.5} na Antivirus ya Vinega

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tindikalikali, Nov 23, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jamaa wanapiga mapini ya ukweli sana, Antivirus inagongwa kama kawa.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hawa vinega nao....hivi kwanza kwa nini wanajiita Vinega?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe bdo sijajua, wapo studio muda huu
     
  4. B

    Bandika Bandua Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni thread!upupu mtupu ptuuu!
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kweli wewe bandika bandua.
     
  6. K

    Kalila JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitaa kimenuka wafu fm nao wanahaha hadi wanatafuta wasanii wakongwe kwenye shoo yao wamefua na huyo dmx haji ng'oooo hahaha huyo ndo sugu mnataka kumfanya diamond na barnabas ndo ma legend hahaha
     
  7. K

    Kalila JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vinega wa mikakati clouds hamlali mnamuota sugu na huo mwanzo hadi mikoa yote wawajue tunaweka wazi
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Wewe ni kinega?
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    afu anaonekana ni dj wa magamba radio!
     
  10. Wakusini

    Wakusini Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wiki ya jana nlikuwa tunduru,kuna vibanda kama vitano nlisikia wanagonga mixtape ya anti vrs dah! Tena wanalipenda sana tamko la Ruge teh teh teh! Vinega ni noma! Safi sana kwa kuwafungua
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Vinega nawakubali sana Sugu na vinega wanaleta mapinduzi ya mziki Tanzania ruge kaa chonjo mlete hadi jay z tutawafunikaaaaaaaaa
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ant-virus with no apology
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    lazima wayasikie wasiyoyataka, safi sana Times Fm>kesho Sugu ndani ya nyumba.
     
  14. K

    Kalila JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ruge anahahaha sasa watu anaowapa complimentary wanaziuza wanasema wanakuja kwenye shoo ya vinega atajuta kumdhulumu sugu ishu ipo kwa jamii sasa antivirus talk of the town wanavyuo watakodi mabasi makubwa hadi ustawi
     
  15. K

    Kalila JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni kinega ww njoo ustawi utuone na pia upate kitabu cha sugu. Mwambie ruge na yy atoe kitabu basi tuone mchango wao kwenye music
     
  16. K

    Kalila JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatishaa mbaya promo za kufa mtu na leo kuanzia saa mbili usiku sugu atakuwa live
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    du arusha lini...
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    lete ya kwako mama..
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    i will b there too,anti virus with no apology.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ruge and CO. Aibu kwenu maana mmeshazoea kuwaibia wasanii wa kibongo ambao uwezo wao wa kufikiria ni mdogo.
    Sasa wakati wa kuaibishwa ndio huu
     
Loading...