Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tiGO ni mafisadi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Speaker, Oct 20, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Seriously,...
    maisha yamepanda kiasi hiki?
    Hadi tiGO mtandao ulio kuwa kimbilio la maskini saivi
    kupiga simu kwa sekunde ni Tsh.3.25?

    Kwanini hamtoi matangazo kwamba gharama zimepanda?
    kwanini muendelee kusema "tumerudi tena" au maana yake ni
    mmerudi kutu nyanyasa?

    Mbona hampokei simu?
    Acheni wizi bana,sio fair hata kidogo.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama vipi tutawatosa...
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya simu ya TIGO ni majambazi. Hawa jamaa ni Roba ya mbao.
    TIGO phone company are Robbers.......They are robbing poor Tanzanian public. We are going to mobilize Tanzania public to AIRTEL or Zantel. In two minutes TIGO charged me Tsh. 3,000/=. Throw way their sim card if you do have any........Just like VODACOM
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeshaipumzisha sim card yas tigo maana naona wanazingua kama vipi airtel kwa sasa ipo poa
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,477
    Likes Received: 3,368
    Trophy Points: 280
    Mbona nasikia watu wameshazitupa hizo line za huo mtandao.....tiGO kwenda tiGO Tshs 200 - mpaka 230 kwa dakika moja, wakati Voda kwenda Voda ni Tshs 165 kwa dakika moja wakati Zantel kwenda Zantel ni Tsh 162 kwa Dakika Sita (6).
    Tupilia mbali kama wengine walivyofanya
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tigo ni wahuni, majambazi.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nahamia Zantel rasmi.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaani wana kula hela kama hawana akili nzuri vile,..
    too bad hata ukipiga simu customer care hawapokei....

    Sasa kila sekta naona inaiba kulingana na uwezo wake,...its time
    kuhamia airtel.

    Kuiba wanaiba na bado kodi hawalipi
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,477
    Likes Received: 3,368
    Trophy Points: 280
    Ila kuwa makini, ukijiunga na huduma ya Highlife ili kuinganisha na Moderm kupitia hiyo line, ikatokea unampigia mtu yaani Zantel kwenda Zantel watakukata 250 kwa dakika moja.
     
  10. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mitandao yote ni wahuni hata uhamie wapi utakumbana na matatizo kibao mbona me tigo wananicharge pouwa kabisa wakati nina voda ni balaa kwa charges. Hao airtel ndo sitaki kuwasikia kabisa
     
  11. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Sasa basi mtupe data, mtandao upi unafaa basi, kwa unafuu?
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    where is so called TCRA???
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani ni mafsadi, na pia huduma hazipatikani????!!! Inaudhi mno.................:(
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tiGO bhanaaaa
    tena ukipga customer service withn 15 minutes husikilizwi!
     
  15. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Tokea waliposimamisha ile huduma yao ya ku-double salio wakati unapoongeza salio lako, TIGO wamekuwa zaidi ya HITLER.....Ingawa simu nyingi ninazopiga ni TIGO TO TIGO, yet budget yangu ya simu per day imepanda kutoka average ya TShs.4,000/- per day na sasa imepanda hadi above TShs. 10,000/- per day....very shocking!!!!
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kuna kitu nadhani kinaendelea kwenye hii mitandao kwa sasa.... voda ,tigo. walikuwa na gharama nafuu sana kama ukipiga siku kwenda tigo to tigo ulikuwa ukiwa na TSH 1000 ulikuwa unaweza kuongea hadi dk 12 na zaidi ila kwa sasa unapata dk 4 tu.

    Voda to voda kwa TSH 1000 ulikuwa unaweza kuongea kwa dakika 15 na zaidi, ila kwa sasa unapata dk 4.5 tu.
    na gharama hizi zimepanda ndani ya wiki moja na nusu iliyipita...

    Sijui hawa jamaa wanakusanya pesa za sikukuu au wanarudisha fedha zao walizotoa misaada huko Zenji?
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jiungeni na tigo pesa kule ukinunua salio unapewa na dakika za bure ukinunua buku 3 unapata dk 19 za bure acheni kulalamika kama dagaa!!
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi unajua ukitaka kuangalia salio lako la tigopesa unakatwa kiasi gani? ukijua utakimbia huo mtandao
     
  19. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wahuni tu na hasa huduma ya kuckiliza ujumbe kwa sauti wezi wakubwa
     
  20. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia na tiGO acha kuhangaika ukihama utarudi tu, kwa kifupi tigo wanadesturi ya kutoa ofa za kipindi maalum na sio za kudumu kwasasa ofa ya salio mara mbili imekwisha ukirudi mitandao mingine ndio wezi kabisa nakushauri tafuta handset ya line 3 utajaza voucher kwenye mtandao ambao utakuwa na gharama nafuu kwa kipindi hicho mingine utakuwa unapokea tu.
     
Loading...