Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba:Nguvu za kiume/ Maumbile Special Thread!

Discussion in 'JF Doctor' started by GAZETI, Oct 22, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ni wazi kuwa hili tatizo ni kubwa kuliko tunavyolichukulia, hii inasababisha thread za hili
    Kuwa nyingi. Si hapa Jf tu, tafuta kwenye Blog mbalimbali utagundua ukubwa wa
    matatizo haya.

    Binafsi napendekeza hii thead iwe sehemu muafaka ya watu kuleta wanayoyafahamu
    juu ya Tiba za Nguvu za kiume na maumbile madogo kama ipo dawa.

    Zipo dawa nyingi za tatizo hili, kwa wale ambao wamewahi kutumia dawa mbalimbali
    si vibaya wakatuletea majina ya dawa hizo jinsi zinavyofanyakazi, upatikanaji wake n.k

    Binafsi nazifahamu dawa kama - RIJALI, KIFARU, KOMBORA, MAAJUNI, SUPER SHAFT,
    KIBOKO, SIMBA n.k. Ni majina yanayovutia na kusisimua kwa mtumiaji lakini sifahamu
    utendaji wa dawa hizo.

    Pia namfahamu mama mmoja ambaye ni mtaalamu wa tiba za asili huyu mama alimtibu
    jamaa mmoja ambaye alikuwa hafanyi kazi kabisa (Jongoo hapandi mtungi) namfahamu
    na ni tukio ambalo nina ushahidi nalo (kama una tatizo hilo ni PM nikufahamishe anapatikana
    wapi huyo mama)

    Pia yuko Bw.Mdogo fulani kama miaka 20 au 24 hivi yeye alikuwa nafanya MASTURBATION
    Kwa muda mrefu matatizo aliyoyapata ni macho, pia nanihii ikarudi na kuwa ndogo sana pia
    ikawa haisimami kabisa. Akapelekwa Muhimbili ambako hakupata Tiba ya uhakika lakini
    Jamaa Akatafuta dawa ya asili ambayo ilichanganywa na asali. Dogo hali yake imerudi kawaida
    Namtafuta yule Jamaa nina uhakika ndani ya Wiki moja nitakuwa nimempata na kuileta hapa
    Jukwaani aina ya dawa aliyoitumia na alikoitoa.

    Haya wadau naomba michango yenu !
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu utakuwa umefanya jambo la mbolea sana,mie nimepiga punheta miala 7 kule Libya nina tatizo hili la kutokuwa na nguvu za kiume. Na log off
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Tuwasubiri hapa watu wengine watuletee uzoefu wao!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mzizi kaja na ID nyingine.
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hili ni tatizo la kujitakia kabisa! Linatokana na kula vyakula vilivyochakachuliwa. Wale wazee wa zamani wanaweza kunisapoti.
    Vyakula kama ugali wa mtama, ulezi, mahindi yasiyokobolewa, pia ndizi, matunda asilia, mboga silia, asali n.k. huondoa tatizo hilo bila hata kutumia dawa.
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Shikeni hapo kwenye Nyekundu nafikiri ndo ushauri wake!
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nzowa hizo mboga mboga zinaliwa sana nafikiri lingekuwa jambo
    la busara ungeelekeza namna ya kupika pia, Huenda kuna aina fulani ya
    mapishi si nzuri!
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nzowa nakuona kama upo igamba pale. well, ushauri mzuri.kuanzia sasa ni dona tu na mayai ya kienyeji
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mzizi Mkavu hawezi kuwa na ID mbili ondosha wasiwasi huyo kama jina lake lilivyo anaitwa GAZETI siyo mziziMkavu huyo
     
  10. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Mkuu GAZETI, wewe binafsi umekiri kwamba hili tatizo ni kubwa katika Jamii sasa badala ya kuweka wazi huyo daktari unayemfahamu, unataka watu waku pm- mimi nadhani kwa faida ya wasomaji wa JF, members na wasio members ni bora ukaweka contact za huyo mama wazi kwa wote kuona, kumbuka wasomaji wa JF wasio members hawawezi kuku Pm, sasa je hao nao utawasaidia je?- weka info wazziwazi
     
  11. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu gazeti umeleta jambo la kheri ila kama mchangiaji alotangulia alivyosema we umekuwa wa kwanza kuibania mada.so please funguka kila kitu na hasa upande wa pili wa issue ya maumbile hili janga details na ushahidi please wachangiaji tunufaike.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wakuu natafuta Contact za yule mama kwani mara ya mwisho nilionana naye
    mwaka 2000. Kama yuko hai nitazipata tu si tatizo kubwa. Na huyu wa pili ni
    Jambo la kuvuta subira tu after few days nitaweka wazi hapa jukwaani!
     
  13. K

    KALENDA Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kutokana na maelezo ya Bw. GAZETI nashindwa kumuelewa.
    Amesema mwenye kuhitaji contact za huyo mama anaweza kum-PM ili amuwezeshe kumpata, sasa tena imekuwa
    anatafuta contact na pia ametanguliza kuwa yawezekana amishafariki, Isipokuwa huyu wa pili hawezi kuwa amefariki hivyo
    anatuomba tuvute subira kwa few days.
    Tusubiri tuone kama hizo contact zitapatikana.
    Pia yafaa tujipange kabl ya kuanzisha thread zenye mvuto kama hii.
    Nawakilisha.
     
  14. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    hahah! duh, sasa watu wa ku"pm", wakati huna hizo contact na hujui kama huyo daktari yuko hai au marehemu!
     
  15. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ndugu yangu anatatizo ilo so nimekupm.
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sina Contact kwa maana ya namba za simu lakini nafahamu wapi anakopatikana,
    sijui yuko hai au amekufani msemo wa kiimani zaidi kwani unaweza kuwa na
    uhakika wa 100% kuwa mtu yuko hai kwa kuwa mwezi uliopita ulipata habari
    zake kutoka kwa watu wa karibu ukasahau kuwa kifo ni siku moja tu! Pengine
    siku ya pili toka upate taarifa yeye akawa ameiaga dunia. By The way Yule wa mmoja
    nimeshapata taarifa zake Mungu akipenda ndani ya siku 4 nitakuwa nimefanya mawasiliano
    naye. Pia nimeeleza wazi kuwa wenye utaalamu zaidi watusaidie hapa mimi nimebanwa tu na
    mambo fulani lakini ndani ya siku 7 nitakuwa nimeleta angalau nusu ya kile nilichoahidi
    Mungu akipenda.

    Naomba tuaminiane wakuu!
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Pia naomba wataalamu wa Tiba watupe ufafanuzi. Kutokana na watu walioni PM
    na niliyoyapata mtaani inaonyesha wazi kuwa Punyeto inaweza kusababisha matatizo
    makubwa ya Macho. Hilo halijazungumzwa lakini PUNYETO inasababisha matatizo
    ya macho tena makubwa sana. Tunaomba ufafanuzi kwa wataalamu wetu juu ya hilo!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nilikua nataka kumuambia. Mzizimkavu haji kuuliza maswali,anakuja kuleta suluhisho tu! This is namecalling and I am apologising on his behalf

     
  19. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tikiti maji a.k.a watermelon na mbegu zake. google medicinal properties of watermelon. hakuna changanya hiki mara kile au hiki robo kile theluthi!!!!
     
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hizo mbegu unakaanga au unatafuta zikiwa mbichi?
     
Loading...