Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi za kutisha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by dally, Oct 19, 2010.

  1. d

    dally Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba jamaa wameshaanza kuandaa kadi za mialiko kwa ajili ya viongozi watakaoudhuria uapishwaji wa presidaa wa tz ajae...ambapo inaelezwa itakuwa kati ya tarehe 3 au 4..ni kwamba ushindi umepangwa kutangazwa usiku na asubuhi inaendelezwa ndani ya wanja la taifa.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! makubwa haya. Kumbe tayari jamaa anajua anautwaa Urais, siyo??
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuu................. ama kweli hii ni TETESI ya kutisha
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heeeeee yamefika huko tena!
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna wengi sana wanatabiri kutokea kwa machafuko mwaka huu. Yaani tumepata uhuru bila kumwaga damu halafu tunakuja kumwaga damu kwenye chaguzi za ndani? Hii itakuwa ni historia mbaya sana kwa nchi yetu. Na tutaandika historia mbaya sana dhidi ya Kikwete sawasawa na ilivyo ile ya Mwai Kibaki kule Kenya. Eee Mungu tuepushe na haya.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Atabaki nazo na familia yake kama kumbukumbu sanduku la kura safari hii halitadanganya Tanzania inarejeshwa mikononi mwa wazalendo.
     
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh! Haya makubwa. Ina maana jamaa anajiandaa kutawala kwa mabavu wakati wapiga kura wengi zaidi watamkataa Oktoba 31?
     
  8. m

    mbea Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale mnaotaka kumwaga damu anzeni za wake zenu,waume zenu,watoto wenu,wazazi wenu ndio mwende kwa watanzania wengine!
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Dhu...............Hasira zinapanda mpaka.........
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani sasa kama anajua rais kwa nini asijiandae anayo haki ndio maana sijamsikia mongela,batilda,mnyika wameandaa barua za mwaliko
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna ajuaye email ya OBAMA?..nataka nimwambie kitu juu ya hili!...
     
  12. S

    SUWI JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What do you mean? :dance:
     
  13. S

    SUWI JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama anajua hivyo kampeni anafanya za nini huyu JK... Si angetulia ikulu asubiri kuapishwa japo zipone hela zinazotumika katika kampeni??

    Why why whywhywhywhy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:mmph::mmph::mmph:
     
  14. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waache waendelee kufanya hayo maandalizi ila wakae wakijua kuwa nguvu ya uma ni nguvu ya Mola. Mola akihamua hakuna litakaloshindikana.
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama kweli JK anaandaa kadi za mwaliko kabla matokeo hayajatangazwa huoni kama ndiye anayetaka kumwaga damu za watanzania wasio na hatia? Kwa kuwa watanzania si mataahira kama ambavyo CCM na wambea kama wewe wanawadhania naamini hawatakubali upuuzi huu ufanyike mbele ya macho yao.
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Waoga hawatazikwa kwenye makaburi ya mashujaa.

    Uoga na hofu yako havikusaidii kitu. Hata hivyo, hautaishi milele. LAZIMA utakufa.

    Komboa nchi yako. Acha kujikojolea kwa vitisho vya JWTZ
     
  17. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sample ya kadi hizo tuzipate.Kwani sasa hivi wazalendo wengi ndani ya ikulu watuletee tafadhali
     
  18. 1

    1954 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,965
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Duh! Haya makubwa. Ina maana jamaa anajiandaa kutawala kwa mabavu wakati wapiga kura wengi zaidi watamkataa Oktoba 31?

    Kuna wakati mwingine mimi huwa nashangaa kweli. Hivi kweli nyie watu wa CHADEMA seriously mnadhani kuwa SLAA atashinda? JK atashinda kwa kati ya ASILIMIA 77 NA 87 ya kura zitakazopigwa. Huu ndio ukweli. Maneno ya mitaani tuachane nayo. JK atashinda na CCM kwa ujumla itashinda sio kwa wizi wa kura bali kwa kukubaliwa na wananchi. SLAA atapata below 20% akifuatiwa na Prof. Lipumba. Sasa nyie wenye ndoto za SLAA kutwaa urais kaeni hivyo hivyo na muendelee na ndoto hizo. Mabadiliko hayaji kwa porojo na matumaini. Mabadiliko yatakuja kwa upinzani kufanya kazi na upinzani wenyewe ubadilike katika mbinu na mikakati. Mkiendelea na kauli za kumwaga damu, IKULU kamwe hamtaiona. Mkiendelea kuvaa magwanda yanu ya khaki na yenye sura ya kijeshi lile jengo jeupe mtalisikia kwenye bomba mpaka milelel.

    Upinzani wa kweli katika nchi hii utatoka ndani ya CCM kama Nyerere alivyowahi kusema. Upinzani wa kweli hauwezi kutoka kwa wapiga porojo na wenye uchu wa madaraka na wasiojua hata kuichambua jamii waliyo nayo.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwehu akizungumza utamjua tu
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    You are Very Right:

    "Wining through intimidation is the way used by all corrupted tyrants of this world to rule the fools..."

    ... simply never give in...
     
Loading...