Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi. Mtoto wa kigogo kuhusishwa na bihashara ya kununua magogo - mbulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muk, Sep 4, 2012.

  1. Muk

    Muk JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna habari kuwa hapa mbulu kuna msitu mmoja hujulikanao kama msitu wa tumati kuna mtoto wa kigogo ameununua. Inasemekana kuwa yeyr amenunua mti mmoja kwa ths 100,000 na kuiuzia shirika la umeme kwa tsh 1,000,000.
     
  2. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wajinga ndio waliwao,
    ukistaajabu ya Kikwete utayaona ya Said Mwema.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    where we dare to talk openly..sasa unaficha jina lake la nini?au umesikia tetesi...
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Si umtaje tu? Ama sivyo kubali we mzushi tu.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninaufahamu huo msitu, ngoja wenye data waje
     
  6. M

    Mohamed Muna New Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna taarifa kamili kaa kimya. Acha majungu.
     
  7. Muk

    Muk JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    R1 nadhani umeelewa
     
  8. Muk

    Muk JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    r1. Nadhani hapo poa
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Toa details zaidi
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Sishangai. hii nchi jamaa wameshajimilikisha wao familia zao na jamaa zao wa karibu. yaani sie wengine ambao hatupo kwenye system tumebaki watazamaji tu, wanahujumu tu rasilimali za taifa watakavyo kwa sababu system ni ya kwao. KWA KWELI NDUGU ZANGUNI WATANZANIA TUHARAKISHENIU KULIONDOA HILI LI ccm MADARAKANI. LIMESHINDWA VIBAYA KUTUTUMIKIA WATANZANIA.






    Tuendeleeni kuwaelimisha wananchi, waelimike ili waling'oe madarakan hili li serikali la ccm MAONGO/MAJAMBAZI/MAFISADI/WAUAJI.
     
  11. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uwiiiii.
     
  12. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    una ushahidi wowote weka hapa ,wacha kuleta habari nusunusu
     
  13. Alagwa

    Alagwa Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani jana jioni nikiwa mbulu nimeona kwa machoyangu gari kubwa limebeba nguzo za kutosha ilikitoka mbulu nakuelekea njia ya karatu. Mnashangaa hayo mbona utata bado upo kwani kuna muwekezaji kachukuwa msitu wa ayadofa mbulu na mkataba eti umepotea
     
  14. Alagwa

    Alagwa Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkataba huo umepotea katika ofisi za almashauri ya mbulu lakini madiwani wanahoji mbona hakujaripotiwa tukio lolote la wizi ktk ofisi hiyo lakini ikumbukwe mkataba huo aliwahi kukataa kusaini mwenyekiti wa almashauri kisa ulikuwa mbovu swali ni nani
     
  15. Alagwa

    Alagwa Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nitarudi kwa maelezo zaidi maana nina tumia simu
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Vitu kama hivi vinaleta hasira kweli kweli.....Kila kona wao tu.....
     
  17. m

    mbish Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mbona hujaainisha kama magogo ya msitu hayaruhusiwi kukatwa, au kuna utaratibu gan unatumika kuyapata magogo?, nataka kujua huyo mtoto wa kigogo kakiuka utaratibu upi.
     
  18. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rizi moja
     
  19. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,291
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Chadema will not be different, we need total education to eradict Rushwa, lazima wafungwe all those walioiba au waliofanya biashara mbaya
     
Loading...