Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Temba wa wanaume family

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ZionTZ, Jan 7, 2012.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu mtu ananikera sana na tabia yake ya kukaa na kijiti mdomoni....

    nyie marafiki zake mwambieni huo ni usela mavi...aache kuiga ujinga....

    temba.jpg
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    kwanini unamuangalia? Ili ujisikie vizuri maishani,epuka kuwa karibu na vitu vinavyokufanya ujisikie vibaya. Binafsi huwa sisomi magazeti ...!
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata JF kumbe wamo.
    OTIS
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Amependeza sana kwenye picha kama 2pac vile!a a a a a a a ah.
     
  5. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema mdomo wake una maneno machafu sana
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mbona pdiddy nae anaweka kijiti mdomoni au yeye akukeri?
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kelele za vyura hazimzuii tembo kunywa maji, hakuna tatizo lolote kwa Mh Temba kuweka toothpick mdomoni kina mtu na staili yake katika usanii mbona Nelly alikuwa anaweka plasta karibu na jicho, na wasanii wengine wengi, usikurupuke.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mm pia simpendi..sio kwa sababu ya kijiti mdomoni..ila kwa sababu hajui kuchana! halafu anajiita rapper! nyimbo zao na yule mwenzie chegge! sijui ni mdundiko, kiduku, au chakacha! midundo na tone zilizomo haitambulishi aina ya muziki wanaoimba!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    alikua anamuiga pdiddy. unajua watoto wa temeke wanajisifia kula. ndo maana kila nyimbo zao lazime wadokeze msosi(nyama choma) au vinywaji. so hapo anawalingishia wenzake wa tmk kwamba kala nyama. Mia
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Ngoja na mie nianze kutembea na mswaki wa mti mdomoni......................
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ur not serious- poor comment.
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni sawa na masai tu wanavyotembea na miswaki yao ya miti mdomoni na kitana nywele kikiwa kichwani
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hafu icho tooth pick design inanuka.
     
  14. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mbona mzuka tu.. C stail yake bhana.. Mimi anachoniudh n kuimba matusi kila track
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaa haaaaaa..................meipenda hii mkuu
     
  16. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Acha kihelehele wewe tummy,kwani ww ndo jaji wa jf,sifa za kijinga hizo,ww ndo hauko siliaz
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    ana kadi ya ccm
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo style waliitoa kwa mbabe na mkali wa kucheza filamu za hatari Sylivester Stallone aka RAMBO.Kwenye filamuiitwayo Cobra ndio style aliyokuwa nayo na njiti ile alikuja kuonyesha faida yake alipoiwasha na kumchoma adui yake.So sio kweli kuwa ameitoa kwa Pdidy.Naye Pdidy aliiga.Kujua zaidi nani alimuiga nani Filamu hiyo ilichezwa mwaka1986 ,sasa sijui temba na Pdidy walikuwa wapi kwenye ulimwengu wa sanaa.
     
  19. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio kilakitu cha kuiga....hata toothpick inapotumiwa hua mtu anajifunika kwa mkono mmoja mdomoni huku akichokoa nyama kwenye meno kwa kutumia mkono mwingine, hii yote ni kuonyesha kuwa kile kitendo kinaweza kumtia mtu kinyaaa...sasa huyu jamaa kutwa nzima yupo nacho....yawezekana kaiga kwa pdiddy au rambo kama mnavosema lakini wale huitumia kwenye shughuli flani tu, either kwenye movie au vinginevyo lakini hadi kwenye mahojiano ya tv yupo nacho mtaani yupo nacho watu wa temeke bwana ushamba tu.....mwambieni huo ni usela mavi.....
     
  20. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nahisi unampenda!!!!mtafute myamalize!!!!
     
Loading...