Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Television na matatizo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fr3, Oct 22, 2012.

  1. fr3

    fr3 Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wana jf, Mimi ninamfanyakazi wa ndani au (mdada wa nyumbani) ninapokua sipo nyumbani namwachia uhuru, ivyo anaacheki move atakavyo tatizo ni pale anapoangalia move za kuhuzunisha(story) analia sana,naikitokea nimefika na kugonga mlango,anajikuta akipiga yowe(uwiiiiiiiiiiiii) naombeni ushauri nimsaidieje.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo amepitia maisha ya mateso sn, aidha ni yatima.
    Ushauri, mtie moyo, umpe mshahara wake on time, usikate mshahara akivunja glass, ukipata nafac fanya mtoko na familia yote including yeye.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Jamani hebu tuwekee picha ili thread yako iweze kusadifu jukwaa hili adhimu na mwanana la LIVE BILA CHENGA
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hehehe anaangalia movie za mateso ya Yesu nini?
     
  5. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sigimbi wa pr.j huyo!
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unamaana huoni picha wewe? au ulitaka aweke picha ya avata angalia vizuri katikati ya mistari utaona piacha
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Atakuwa anapenda pilau aka X ila tatizo unambania. Jaribu kumwekea moja uone atakavyotulia.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwenzako anajua mtavuta picha hasa za mavempaya hivi ndio muanze kutoa comments..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usimtafutie matatizo beki tatu wa watu bure..
     
  10. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133

    Zingatia ushauri huo wa mtakatifu PakaJimmy.
     
Loading...