Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teamo, Chrispin na Kaizer NDANI YA TBC1

Discussion in 'Entertainment' started by Teamo, Jun 17, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WAPENDWA,
    najitokeza hapa kuwaalika kuitizama mechi ya MEXICO VS FRANCE saa tatu unusu usiku ambapo sisi fans wa jf tumeomba na kukubaliwa kuichambua mechi hiyo kabla na baada ya mechi!

    tumeamua kufanya hivyo KWA MAKUSUDI KABISA maanake kwa sasa inaonekana kila mtu ni mtaalamu wa kuchambua mpira!....hakuna tena dk liki wala shafii dauda wala mziray!yoyote yule provided anakuwa fan wa kuperuuz mitandao!

    karibuni sana wakuu,matuona tukiuza sura na kuosha vinywa ile sana!jf kama kawaida tutairusha na kuipaisha inavyostahili!

    tafadhali sana fatuma wa chawote usinibipu kabisa,eliza wa zero-pub makao mapya naomba uache kabisa kutuma meseji zako za mapenzi......!

    chrispin na kaizer tafadhali tukutane hongera bar tutoe nishai kabla ya kazi kuanza
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Nipo gado, vipi tutinge na MAVUVUZELA au filimbi?

    Mstue Kaizer asijisahau akaja na valuu studio.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    There are currently 4 users browsing this thread. (3 members and 1 guests)

    Nyie hapo tunayakaribisha mawazo yenu tafadhali.... Hii kazi ya leo itanifanya nisipige mtungi leo LOL!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mhhhh..... Mmasai kaingia Disco na rubega!
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mbavu zangu,kweli ishi uone!!tunawangoja kama kweli
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Teamo umesema kitu ambacho hata mie nilikisema jana wakati natizama mechi ya Bafana Bafana na Uruguay. Yaani ni kweli siku hizi kila mtu anajua kulichambua soka la kombe la dunia yaani hata mie ambaye kombe hili la mwaka huu ndio limeniconvince nianze kuuelewa mpira, nitaweza. Si ni kiasi tu cha kujisemesha....Bafana Bafana wanaonekana kuzidiwa kete yaani wanacheza kwa speed ndogo ambayo hailingani na Uruguay kiasi kwamba ni Tshabalala peke yake anayeonekana kukosa wamaliziaji kule golini. Ha ha ha ha ngoja nianze kucla tizi mitandaoni na kukremu majina ya wachezaji.

    Hivi kombe la Wanawake linaanza lini vile..........nitume application TBC1 niwe Commentator lol

    Wapwaz nitaadeku usiku .....you beta be zea
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa lazima uingie na valuu tatu kichwani....ma- ladies wanaruhusiwa kujiunga na nyie ??
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    KUNA kitu nashindwa kuelewa,mbona team za Africa performance wise zinakwenda backwise,yaani ipambanishe team ya afrika na timu yoyote nje ya africa,no matter how good the african team is,itafungwa tu-tazama cameroun-tazama south africa.ITS TIME sisi waafrika tutafute mchezo mwingine eg RIADHA maana football imetushinda
     
  9. njugilo

    njugilo Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    That's nice wait to here from you as part of jf members.you represent us .W'll send our challenges theafter.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! Kama unajua kulisakata rumba, vazi si hoja LOL!

    Usiwe na moyo mgumu wa kuamini kama Thomaso. Utakayemuona amezaa mawani ili kuficha makengeza yake ndio hommie wangu Kaizer. Mwenye upara na masikio marefu ndio Teamo la jidume la miraba minne lenye misuli mpaka kwenye pua ndio.........

    Kombe la kina mama timu yetu ipo. Ntaongea na Tido akukonside, manake huu uchambuzi ulioufanya mwenyewe niko hoi. Hivi Tshabalala anachezea Sauzi au Uruguay?

    Mila zinadumishwa mpaka studio. Unakaribishwa sana......
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhhh! haya bana komentetaz!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Tune TBC1 leo saa tatu unusu, mimi na makomredi wenzangu tutalidiskasi hilo. Mtoto wa Alaska usisahau kupiga simu kutukumbusha kama memore kadi kumkichwa zitakuwa zimeingiliwa na vairaz vya valuu....
     
  13. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha haa, i cant wait to see wapwaz wakiuza nyuso TIBITHII 1! mavazi mtavaaje, kaoshi, t-shirt, au mashati ya vitenge yenye nembo ya JF! Kaaz kwelkwel
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Mi ntatinga na bukta. Hii miguu ya kichaga wala hainisumbui ninapokuwa kwenye profesheni yangu:hail:
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i will be watching ha ahaaaaaaaa
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usiwe na moyo mgumu wa kuamini kama Thomaso. Utakayemuona amezaa mawani ili kuficha makengeza yake ndio hommie wangu Kaizer. Mwenye upara na masikio marefu ndio Teamo la jidume la miraba minne lenye misuli mpaka kwenye pua ndio.........

    aisee!!sawa tunangoja iyo mida ili baada ya hapo turekebishe/au pongezi za hapa na pale
    kazi kweli
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    You are welcome. Bahati mbaya sana leo kwa kina Elizaz. Wazee wa INFIDELITY leo watakuwa bize na mavuvuzela!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    This message has been deleted by Ndege ya Uchumi.


    Hapa uliandika nini mheshimiwa bird of economy?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teamo naona umejiandaa kweli kweli kwa hii programme all the best

    [​IMG]
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ngojeni mtaona tu vituko....
    Teamo unasemaje kuhusu Tiery Hendry?......eeeh! unajua huyu jamaa tatizo lake huwa anachanganya valuu na bia, then anakata network anashindwa kuona magoli,

    Kaizer: Aisee Teamo, hebu mcheck Fidel na Bigirita kama wame-order mbuzi plae Maarangu bana, nina kiu halafu limechi lenyewe ndo half time.....ulikuwa unasemaje vile mtangazaji??
     
Loading...