Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 sidhani kwa hili kama mko sahihi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Jun 3, 2011.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    moja ya vituo vya television ninavyopenda kuangalia taarifa ya habari ni TBC1, lakini juzi nikiwa naangalia taarifa ya habari ya saa 2:00 usiku nikiwa ninafuatilia habari kwa umakini mkubwa, ghafla kikaingizwa kipengele kinachosemekana ni kipya kipengele hiki kinajulikana kwa jina la ENZI HIZO, tena kimechomekwa katikati ya habari, hali hii iliniondolea hamu ya kuendelea kuangalia taarifa ya habari kabisa. mimi ningewashauri TBC1 waandae kipindi maalumu cha kuweza kuonyesha kipindi hiki lakini taarifa ya habari iachwe ijitegemee kuliko kuchanganya mambo.kweli mnataka kupoteza mvuto wa habari, naomba kuwasilisha hoja.
     
  2. M

    Mutabora Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ushauri wako ungekuwa na maana kama angekuwepo mtu mzima TiDo, lakini sio huyu kasuku aliyeteuliwa hivi majuzi na JK
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Tangu wamtimue mtaalam wa mikakati Tido, tbc sasa imekuwa haina mvuto wa tija kwa karibu watz wote waliopevuka! Sasa hivi kinachowabeba ni kipindi cha Zecomedi ambacho kinafuatiliwa zaidi na watoto na akina mama tu.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,167
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kinatia kichefu chefu kwa kweli.
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mbona mambo ndo yamenoga, tena taarifa ya habari inavutia sana..mi nawapa dole gumba....keep it up tbc1
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndio nyie wote hamtaki mabadiliko.
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wapoteze mvuto mara ngapi?
     
Loading...