Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC hivi hamsikii jamaa wakitoa matusi makubwa wakati maadhimisho yakiendelea live???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Dec 9, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani nasikia kbs jamaa wanatoa matusi makubwa live TBC mara vifaa vya si****** ss sielewi inakuwaje wanashindwa ku control hii sauti,wachoongea hawa ni aibu kwa Taifa,au ni wafanyakazi wa TBC one!hebu mtuweke sawa!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanasemaje mkuu kuwa wazi sisi tuko mbali:poa
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahahahaha ,aisee ninasikia vizuri sana hapa ila inaonyesha wananchi wamechoka na "seleka" za hii awamu ya inne
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nadhani wanajua.KWANI MATUSI NI MAKUBWA ILE MBAYA.YANASIKIKA VIZURI SANA.Nilidhani mimi pekee kumbe na wewe umesikia..Halafu kuna mtu kasikika akiwaamabia "Hivi mnajua yote mnayoonge yanasikika live hewani?"nadhani wanajua wanafanya nini.
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Me mwenyewe nimeshtuka kidogo duh hii ni balaa kama watu wanatukana live aisee hali ni mbaya!!!!!
     
  6. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanamwonesha jk sana, boring.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mafundi mitambo hao, hata maji ya baridi hapao walipo hawana, wataacha kutukana....hahahahahaaaa!
    Hicho ndo kitu kilichonifurahisha sana kwenye kusheherekea miaka 50 ya uhuni wa ccm.
     
  8. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naam kumbe wengi mmesikia nilidhani mimi 2 na ka-tv kangu kamchina .
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nsikia watu wameenda na chupa za bia uwanjani

    mambo yakiwa mabaya zitavurumishwa mapaka pachimbike
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi sauti inavyosikika, nadhani ni watumishi wa TBC1, sauti ya matusi inasikika kuzidi sauti za anayeamrisha gwaride, kuna mmoja kasema maanina, ms.enge na kaponda khusu dhana za jw:shock:
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nadhani wamepigwa ban toka jamaa awaambie wanasikika live nadhani wamechuna.Ila walikuwa wanajua kama wanasikika.jamaa alikuwa anakejel sana maadhimisho.inaonekana uzalendo umemwisha....
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    ... ku
     
  13. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nimewasikia. Wana utovu wa nidhamu. Pia TBC wametega kamera uwanjani na jukwaa kubwa basi. Hakuna aerial view wala nini. Wmekaa mahali pamoja utadhani wametiwa gundi. Si wangesidiana hata na makampuni yenye vifaa ili walete matangazo bora?
     
  14. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inabidi watuambie walikuwa namaana gani?
     
  15. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,547
    Likes Received: 3,889
    Trophy Points: 280
    So what? This is no big deal.hata obama ananaswa kwenye open mike
     
  16. b

    babyqt New Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinachokera zaidi, tumeita watoto waje waone, halafu wanasikia matusi, haipendezi kabisa
     
  17. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dalili za kukata tamaa, busara si kitu katikati ya hali ngumu ya maisha. acha watukane mbona Mkuu wa mkoa na OCD wake Arusha kila leo wanawaita wananchi PANYA, au MBWA
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  19. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmoja nilimsikia anasema wawahi kutoka ili waziwahi kwenye viti virefu pale Hongera Sinza. Nadhani walikuwa watu wa TBC wale. Pale si jirani na ofisi zao.
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dalili ya mvua ni mawingu,dalili ya watu kuchoka ni matusi........
     
Loading...