Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo wakati wa tendo la ndoa!!

Discussion in 'JF Doctor' started by jepro, Nov 19, 2011.

  1. jepro

    jepro Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wana JF naombeni msaada mimi ni mwanaume umri 22 huwa kila ninapo kutana kimwili na GF wangu huwa nawahi sana kufika mshindo jamani nina tatizo gani?? mwenye ufahamu jamani elimisha mimi plz au kama kuna dawa natakiwa kunywa b4 ya tendo plz elimisha mimi
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jepro umemaliza shule?embu soma kwanza bana
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    We soma kwanza. Haya mambo yapo na yatakuwepo.
     
  4. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tatizo unakuwa na haraka sana na wasiwasi wa tendo lenyewe na huyo gf wako
     
  5. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni dalili ya upungufu wa nguvu za kiume, masozi za uume wako unakua haujakaza vya kutosha. kawaone wamasai
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole, ulikuwa unapenda kupiga punyeto?
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Acha papara za nge wewe.
     
  8. M

    Mlawi Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuone Daktari.
     
  9. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    umeisha ndugu, hapo uyo demu anakuchora 2, akienda kwa juma anamtupia ata 6 demu akitoka hapo anauchovu wa wk! akija kwako unampatia 1 tena dk 5 na game ndo imeisha! kifupi anakula ela zako 2!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Ni kwasababu bado unasoma!!! Ukimaliza ukiwa na kwako tu na tatizo linaisha
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hapa panaitwa JF...hebu jamani acheni kufanya hii sehemu kama genge, msiwe kama ccm bana wao hata kitu cha maana wanasema amani inachezewa...mtu ana shida ameuliza kama unajua msaidie hujui kaa kimya hutapungukiwa na kitu itaonyesha una ustaraabu sio kumkatisha tamaa wakati wengne hapa mna matatizo makubwa zaidi!! ahh mnakera sana
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Jaribu ku google utapata hayo majibu ya swali lako.
    BTW. umri wako ni wa mwanafunzi, piga shule vizuri na sio ngono vizuri.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    mbona siku hizi watu mmeanza kua wakuda! Mwambie tu kwani shule kitu gani..unazani shule itamuongezea muda wa mshindo.kuwen wastaarabu.
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    miaka 22 mbona ni kidume cha maana kabisa, tena nadhani kipo chuo hicho kidume.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa nimeipenda Kamanda wangu!
     
  16. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo punguza kula chipsi mayai na ikibidi acha kabisa,pendelea kula vyakula vya asili kama ugali wa dona na samaki fresh,ndizi za kupikwa zenye mchanganyiko na karang zilizosagwa,mihogo mboga mboga,mahindi ya kuchoma usisahau asali na maziwa pia,pendelea na supu ya samaki ukifululiza mwezi mzima ndonga itakuwa inasimama kila mara inaleta nyege sana hii kitu.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hizo ni laana za mungu kwani wewe bado mdogo sana,huna ndoa na unafanya tendo la ndoa kwa idhini ipi?kazane kusoma dogo,na ushauri sikupi
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa pre mature ejaculation...soma google utajua mengi na ushauri ni saikolojia zaidi!!!!
     
  19. G

    GEWAME Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siwez kukushauri ujinga .kasome dogo vayakuta na utayaacha mwenyewd
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni nyege za kitoto ndiyo zibakusumbua. Punguza kukurukakara zako.
     
Loading...