Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kwenda 'Exile'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by daughter, Mar 14, 2011.

  1. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wapendwa? Hope you had a wonderful weekend.

    Kuna hii tabia inatokea kwenye mahusiano ya kimapenzi hasa kwenye ndoa.
    Utakuta inapotokea baba na mama wamekosana mmoja wao anahama kutoka room yao ya kila siku na kwenda kulala either kwa watoto au guests' room(anaenda exile)

    Swali langu ni je hii ni njia sahihi ya kutatua mgogoro?
    Na je,nini madhara (kama yapo) ya hii exile kama ni sasa au baadaye katike mahusiano hayo?

    Naombeni mawazo yenu katika hili.
    Shukrani.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unalala na mtu 24/7 + Kero, maudhi??/ What do you expect?????
     
  3. m

    mataka JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli hii c tabia nzuri, hailet pcha nzuri kwa watoto, tena haitatui ugomvi me nadhan kubaki ktandan ndo njia nzuri ya kutatua mgogoro sbb mmoja akiamua kumchokoza mwenzake vle vjimambo vyetu wote 2tasahau km 2likuwa na ugomvi na kuwa mwili mmoja
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    ooohhhh the only soln mpe na wewe exile
    akuna other soln..ukiwa mjinga utakuwa mjing2...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwa magomvi ya kawaida, hii si namna sahihi ya kutatua tatizo...Lakini wakati ambapo mambo yamekuwa juu sana, labda mama anajua kuwa baba anatembea na mwanamke mgonjwa mahala, kwa hali hiyo mi siwezi laumu exile hiyo!
     
  6. X-not

    X-not Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutatua tatizo kwa kulikimbia cjui kama ni njia sahihi.
    Hata kwa wanasoma hesabu ngumu za kupachika fomula ili upate jibu, ukiwa na data peke yake bila ya kujua unatafuta nini ni bure.
    So exile si njia sahihi ya kutatua matatizo ya kindoa.
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi kama mimi siwezi share kitanda na mtu kama tumegombana but at the same time sidhani kama nisawa watu wote nyumbani waelewe kama kuna kitu kimetokea. maybe a permanent sofa in the corner of the bedroom inaweza saidia.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuikimbia bakora sio suruhisho
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hata kama. lakini dawa ya kutatua ugomvi ktk mahusiano ni uroda tu. so mmoja akienda exile itakuwaje. mwanamke hapigwi kwa ngumi,kuna fimbo yake ya kumchapia.
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Solution hapo ni kulala MZUNGU WA 4!!!!
    Sumtym manweza kukumbushia na kuepusha watoto kujua nini kinachoendelea kati ya wazazi wao!!!
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa kuhama room kunapunguza vipi hizo kero?
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaeleweka na hata huyo mume anatakiwa akubaliane na hiyo exile
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bora kila mmoja ageukie upande wake!!Kuhamishana chumbani kunaongeza tension!!
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    omeonaa ee tutabanana humo humo mpaka kieleweke sihami chumba ngoo ili apate kisingizio kingine maana sababu haitakosekana ya kutengeneza kambi kwingine:lol:


     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo ni mwanachadema na mwanaccm,mwanaccm wa kike anafuata ushauri wa sofia simba:smash::washing:
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hahaha Kiduku umenichekesha kweli na mapenzi yako ya kisiasa
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hilo la bold ndo linanipa mashaka
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sio vizuri. Ni picha mbaya kwa watoto.
    Kama vipi wachonge kitanda kingine.
     
  19. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sofia Simba!!!!!!!!!!!!!!!hahahaha chama tawala mnatupa raha kweli
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sihami chumba humohumo mpaka kieleweke,nikalale na watoto ili iweje, nitalala humohumo mpaka tuongee na kumaliza ugomvi wetu
     
Loading...