Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania's Lotus disqualified from Big Brother

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Invisible, May 20, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    It's after a fight with South Africa's Luclay.

    Tumebaki na Bhoke tu
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lotus atolewa Bigbrother. Sababu ...
     
  3. T

    Teko Senior Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lotus ameondolewa katika mashindano hayo mchana huu, hii ni kutokana na ugomvi kati yake na mshiriki kutoka South Africa-Luclay!
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ugomvi gani huo kampiga au? ila poa tu si juzi alimchagua bhoke ili abaki mtz mwenyewe sasa ona mwenzie anabaki,ila naomba kujua kilichotokea
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    waondoke...aibu zao aibu zetu...!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani huyu si ndo kapigana madenda live au ....afadhali mwezie alikuwa anakisikilizia kitu taratibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mambo ya kijinga haya kifreemasons siyapendi who is big brother???
     
  8. p

    peacebm Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lotus anaewakilisha Tz ndani ya BBA kafukuzwa na mwenye mjengo baada ya kukiuka masharti.
    Afazali Mungu Mkubwa nimepumua coz ni aibu na ushenzi mtupu wanachokwenda fanya huko, mjalie na yule mwingine arudi
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wote hakuna kitu wakafie mbele, wakirudi kwa wale walioandaa wachape viboko na kupewa adhabu kali ili iwe fundisho kwa kufanya u,,ma..ya
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Sijawahi kuona faida tunayopata zaidi ya kudhalilika
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mungu tuepushe na balaa hii la BBA
     
  12. p

    peacebm Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najiuliza maswali ambayo cjawaipata majibu yake.
    Huyu BB amapewa na nani kibali cha kufungua danguro kama lile
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado dooo
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio maana kuna wakati nataka bongo itawaliwe kwa SHARIAH LAW.
     
  15. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKuu ebu jaribu kuongezea urefu wa uzi,eti ni masharti gani hayo amevunja huyu mtz??
     
  16. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi lotus ndiyo yule aliyefanana na shabba ranks?
     
  17. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu tupe dataz zaidi what hapenned??
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp katoa tiGo kwa kile kisharobalo?
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kibali wamempa WASHENZI wooote wanaokaa na kupiga CHABO kwenye TV.

    Halafu leo wanakuja na kuanza kulaani yanatokea huko ndani, kwani ulifikiri ni TV ya Dini?

    Mmeyataka wenyewe na kuangalia TV za namna hii. Mvumilie tu.

    Nawapa HONGERA hao vijana kwa kuonyesha Dunia ya kweli ya sasa ilivyo na si UNAFIKI.

    Kama watu wasingeangalia na hata kuja kuweka vilawama vyao hapa au pongezi, BBA ingelikufa.

    Hamna haja ya viboko wala nini. Wote wanao-NGONOA huko, ndiyo wanaofaa kwenye BBA na si hawa wanakwenda na kujifanya watu wa dini. Dunia sasa inataka SKENDO na si watu wenye nidhamu. Hao kawatafute kwenye majumba ya dini, ingawa hata huko nako kumeshaingiliwa.

    Mie napenda Mabinti wanaoonyesha kila kitu kwenye TV. Hao ndiyo wanafaa maana macho yanafaidi huku ukisubiri Jumapili na Ijumaa zifike ili tukafute/kutubu dhambi zetu, AMEN.

    (Akili za Mbayuwayu utumie unaposoma maneno yangu...........)
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red sisi tuondoe

    katika maswala haya hakuna utaifa
    sijui wamepelekwa na nani? wazara ya michezo na utamaduni ina habari?
     
Loading...