Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima, Nipashe kudaiwa mill 1000 kwa upotoshaji wa tukio la UAMSHO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jun 15, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ustadh Juma Kitunga tayari amewaandikia barua ya kutaka fidia ya sh mill 500 kila mmoja kwa magazeti ya tzdaima na Nipashe kwa kupotosha picha waliotoa inayohusu vurugu za UAMSHO. picha hiyo iliopogwa Morogoro ilitumiwa na magazeti hayo kwa kudai imepigwa ZANZIBAR.

    mlalamikaji huo kupitia wakili wake Nassor tayari wameyataka magazeti hayo kuomba radhi na kumpa fidia ya mapesa hayo kabla ya kupandishwa kizimbani kwa hatua nyengine. Amesema yeye na familia yake imeathirika na tukio hilo kwa hivyo.

    Source: gazeti la ANNUR

    "HIVI HAYA MAGAZETI YETU KWA NINI YANAENDEKEZA UDINI BADALA YA KUFANYA
    KAZI KWA MISINGI YA SHERIA NA MISINGI YA UANDISHI WA HABARI?"

     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    uamsho juuu...!
     

    Attached Files:

  3. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha. pengine umesomeshwa kwa pesa za watz za walipa kodi yaani MOU, KUPITIA kanisa. badala ya kujenga taifa unejenga ufisadi na wizi wa mali ya Umma
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muhamadans bana ful matatizo
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uamsho naona wana njaa kali sasa hivi, yaani walipwe Billion moja kizembe hivi???
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Safi sana hawa waandishi wa habari makanjanja dawa yao ni kuwapeleka mahakamani tu.
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hawapati kitu hapo labda hakimu awe mwana Uamsho!
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hiyo Hospital ya wapi wakuu! Na hiyo itakuwa mahakama ya Kadhi!
     
  9. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wayajenge makanisa waliyoyachoma kwanza .
     
  10. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    watalipwa kama hakimu ni maiti.
     
  11. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hao mbona wepesi tu! Itakuwa kesi rahisi sana kupigwa chini, nawasikitikia kwakuwa wakili wa walalamikaji atakula hela ya bure tu wakati kesi ikipigwa chini. Wao walalamikaji wana utaalam wa picha (forensic detection) kuithibitishia Mahakama pasipo shaka kuwa pale panapowaka moto ni Morogoro? Ujinga nao ni mzigo sana.
     
  12. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha. Mkuu siku ya tukio. Jamaa alikuwa morogoro,anavyvithibitisho vyote maana jamaa alienda polisi siku ya 2 ya tukio/labda waseme picha hiyo sio yake.lkn jamaa anamashahdi wa kutosha
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Huu sasa uchokozi. Haya ni matibabu ya meno nchi zenye machafuko sio Tanzania.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hebu wekeni nakala ya hiyo gazeti tuone picha na caption tujue tunajadili nini.
     
  15. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kukmbukumbu zangu (miaka 30) sijawahi sikia hizi kesi za kudai fidia zimeisha na mtu akalipwa especially wanaowashitaki wanahabari. Mfana Manji kumshatki Mengi, Rostam kumshitaki Saed Kubenea n.k huwa wanadai fedha nying sana lakini kesi huisha pasipotarajiwa. Kwani Uamsho hawakufanya fujo?
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huyo Sheikh kabla ya kuyapandisha kizimbani magazeti ya Tanzania daima na Nipashe kuomba fidia ya mamilioni ya pesa tunaomba kwanza atulipe makanisa yetu na biblia zetu alizochoma moto.
     
  17. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha. Waulize gazeti la tazama dhidi ya sheikh bassaleh. Mamilion yametoka. Acheni udini kuumbatia badala hali halisi
     
  18. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makanisa ya tzdaima ya mbowe na nipashe ya mengi yamekuwa siku hzi ya kanisa na biblia?
     
  19. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kichekesho hicho. Atalipwa endapo ni mahakama ya kadhi.
     
  20. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    njaa hiyo,uamsho mdudu gani ndani ya hao waislamu,kama wameathirika wamekufa?anaona rahisi kuzitaja,awatumie mascud maana wao si wataalamu
     
Loading...