Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la m pesa ni aibu!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Beso, Feb 24, 2012.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna tangazo la m pesa linalorushwa redioni ambalo hujaribu kuonyesha binti wa kichanga akijibizana maneno na kijana wa kigosi(kisambaa) hivi kweli ile ni lafudhi ya kisambaa au kipemba?MTAZAMO,tuwe makini kwenye biashara na kuacha ubabaishaji,tuwape kazi wenye kuzijua!
     
  2. MONTEGO

    MONTEGO Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    duh hii kali
     
  3. P

    Pelege Senior Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kenge wewe,kimekuuma nini,ebu tuachie vodacom yetu.
     
  4. Mani H

    Mani H Senior Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdau we msambaa ?
     
Loading...