Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo La Coca-Cola Ni Tusi Kwa WaAfrika?

Discussion in 'Entertainment' started by Sumu, Jun 8, 2012.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Nimeupenda sana wimbo huu uliotumika kwenye tangazo hili la Coca-Cola na nikathubutu kuutumia kama ringtone ya simu yangu, kwenye kuGoogle kwangu kuhusiana na hili tangazo, kuna watu wanalalamika kutokana na maneno yaliyotumika kwenye video yake, "WHILE THE WORLD WORRIES ABOUT THE FUTURE...... 1 BILLION AFRICANS ARE SHARING A COKE". Inamaana waAfrika tupotupo tuuuu, wenzetu wanawaza kuhusu future/destiny yao sisi tumezubaa hatujali chochote tunaShare chupa ya Coke.

    I love you Africa Coca cola ad TV - YouTube
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ni ujumbe mzuri tu!
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hahahhahaahhahaahha, mkuu umenichekesha mpaka basi!! :biggrin: :biggrin: :biggrin:
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mzuri kivipi?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Kwani uwongo?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tena sio tuna share "chupa" ya coke. Tuna share "coke'. Ni matusi makubwa sana.
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni maneno ya ukweli! Kuridhika kwetu waffrika tuliowengi hakuhitaji makuu! Kwa hiyo adhaniaye tumetukanwa aichunguze kwanza jamii yetu
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Kuna hoja ya msingi hapa uliyoiona. Looks we are less concerned with what is happening on earth except drink coke and kucheza ngoma kama walivyokuwa wanatusema wazungu zamani na sasa!!!
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hapa sijaelewa sasa! "Coke" au "Cock"?:madgrin::madgrin:
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huenda chupa hazifanyiwi usafi wa kutosha na 2naendelea kuinywa Mungu anafanya njia ya kutuonyesha!
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    [h=1]Steve Kekana - All I need (Is Right Here in Africa)[/h]http://www.youtube.com/watch?v=PITDaB84BhE
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sikiliza hiyo nyimbo halafu utaamuwa.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Naamini kwa kupitia Jukwaaa hili ujumbe utafika maana tuna mifano halisi kama Tangazo la TRA la kuuzia mashine zao zile walivyokuwa wanamtumia Kikwete, lilizungumzwa hapa hapa na Thanks God nowadays halionekani tena
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Tena kwa wewe na wengine kama wewe naona ni sawa sawa kabisaa.
    Kama ni tusi halikuhusu wewe.
    Waache wengine walalamike coz hili tangazo limesema ukweli juu yako.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo fata sauti mkubwa .......kaa imefanana hivi! :madgrin:
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ahsante, kwani Mwaafrika ni mimi tu humu, wewe haumo! kwi kwi kwi teh teh teh !
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo na wimbo. If anything it celebrates/assets our Africaness by saying i am African and proud to be African. At times when western economies are stagnating, african economies are registering double digit growth. Surely we can sit back and enjoy a coke.
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu wanahangaika kukabiliana na magumu ya maisha, sisi Waafrika habari hatunaa, 'tunapongezana' kwa soda
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mswahili kwa manung'uniko, sasa hapo tumeonewa ktk lipi? Wangesema wazungu wanshare coke, bado mngelalama tumedharauliwa kuwa hatuwezi kununua coke.

    Kama sisi ndio wananchi, kikwete acha awe rais wetu
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    "THE gODS MUST BE CRAZY" SAGA
     
Loading...