Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwimu zinaonyesha ccm ni chama zaifu sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUST, Oct 5, 2012.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni wazi kuwa kauli ya kuwa CCM ni chama kilichokomaa zimekuwa zikitolewa kila uchao na makada wake. Baadhi ya watu walio wengi wamekuwa wakiubeba usemi huo kama ulivyo na bila ya kuufanyia utafiti na kuusimamia kuwa ni kweli. Ni ukweli kuwa nguvu ya chama cha siasa hupimwa zaidi nyakati za chaguzi hasa kuitia matokeo ya uraisi maana ni mahali amabapo huonyesha kukubalika kwa chama husika kwa wananchi.

    kwa bahati nzuri kumbukumbu zitatusaidia kuonyesha ya kuwa CCM ni chama dhaifu sana na hakikubaliki kwa wananchi wa Tanzania kama wanavyojigamba. yafuatayo ni uchambuzi mfupi wa matokeo ya chaguzi kuu nchini Tanzania kwa nafasi ya raisi.


    1. Mwaka 1995 CCM ilipata kura 4, 026,422 nusu ya waliojiandikisha kupiga kura 8,929,969. wakati huo watanzania walikuwa zaidi ya milioni 23.

    2. Mwaka 2000 CCM ilipata kura 5,863,201 nusu ya walijiandikisha kupiga kura 10,088,484. wakati huo watanzania walikuwa wanakadiriwa kuwa milioni 30

    3. Mwaka 2005 CCM ilipata kura 9,123,952 robo tatu ya waliojiandikisha kupiga kura 16,442,657. hapa walipata matokeo yaliyowastajabisha na wakati huo watanzania walikuwa wanakadiriwa kuwa zaidi ya milioni 35


    4. Mwaka 2010 CCM ilipata kura 5,276,827 robo ya waliojiandikisha 20,137,303. wakati huo watanzania wnakadiriwa kuwa zaidi ya milioni 40

    Kwa mujibu wa takwimu hizo ni kuwa CCM yenye miaka 50 ya kujijenga kichama ni dhaifu sana maana kwa wastani wa wapiga kura milioni 5 ukilinganisha na muda wa miaka hamsini ya kujijenga ni wazi kuwa bado hakijakonga nyoyo za wananchi na hakina tofauti na vyama vya upinzani vilivyoanza miaka 20 iliyopita zaidi ya kutawala dola.


    Nawasilisha.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakiongozwa na Mwenyekiti- Dhaifu
    ot1.jpg
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwenyekiti anakanusha hakiende kufa, so hizo takwimu anazijua na hofu ya kufa anaifahamu ndiop maana anakanusha CCM Haifi, ukiona mwenyekiti anakanusha kuhusu kufa ama la,, ujue kuna walakini..
     
  4. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    KOMBAJR hiyo picha haujaipambanua yaani umeniacha na maswli mengi
     
  5. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    huu usemi wako unanikumbusha msemo wa sikio la kufa halina dawa
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Zaifu au ulimaanisha dhaifu?
     
  7. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa takwimu ulizoweka hapo juu ukweli CCM ni dhaifu sana
     
  8. Daudi Safari

    Daudi Safari Verified User

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Rais wako mpendwa yupo canada amepanda gari la farasi
     
  9. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kiswahili kigumu
     
  10. K

    KIGOMA KWETU Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toeni siasa zenu za maji taka humu,dhaifu ni chadema na udhaifu wameuonyesha kabla hawajachukua nchi wakichukua itakuaje, si ndo watuletea mambo ya (hitla)..watu wote tunajua kuwa chadema bila ndesambulo haipo
     
  11. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    usiwe mmoja wa wale wapambe wanaowadangaya viongozi kwa kupindisha ukweli. Takwimu hizi ni nzuri kwa CCM kuona upepo unavyokwenda na kujitathimini kwa mabadiliko kwa manufaa yake yenyewe
     
Loading...