Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa stars yaleyaleeeeeeeeeee

Discussion in 'Sports' started by KELVIN GASPER, Apr 24, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hivi tutaendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu hadi lini?.Usemi huu wa mzee ruksa unaonekana haujatupa fundisho lolote walimu na wachezaji wa timu yetu ya taifa. Jana tumecheza na msumbiji mechi maalum kwa ajili ya ufunguzi wa uwanja wa kisasa uliojengwa na wachina huko msumbiji timu yetu imefungwa 2-0. najua wakirudi sababu lukuki tusubiri.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Nilipoiona first 11 nikajua tunachezea kichapo!!!!ile sicho kikosi utawapelekea Mamba hata siku moja!!!labda Malawi huko
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yao visingizio kibao!
     
  4. M

    MABAGHEE JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani line up ilikuaje?
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi Kocha Wa stazz ni nani vile??
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Marcio Maximo
     
  7. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..tumlete Sir Alex Furgerson..!!
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu binafsi hile mechi niliicheki tokea kuzindua uwanja mpaka mchezo unaisha,yafuatayo niliyaona;
    uwanja wao unafanana na wetu kwa kiasi kikubwa japo wao haujafunikwa wote, katika kuzindua wenzetu walifanya kweli, waliandaa mpaka mashindano ya mbio, hotuba zilikuwa za kumwaga, wakati wa halftime wanariadha walizunguka mbio (100m&200), waliwasha mafataki uwanja mzima (kama S.A 2010 world cup), n.k baada ya hapo niliwaza sana huku kwetu TFF mbona haikuandaa haya ama ndo low creativity? for sure TFF haikutenda haki kwa uwanja wetu na kwa watanzania
    kimchezo wapiganaji wetu wengi hawakuwepo, baada ya Ndihire kuchomwa mshale aliingia Kaseja naye akachomwa jingine,mabeki wetu walijisahau sana,mastriker wetu walishindwa kujipanga pasi zikawa zinaishia kwa mabeki
    nadhani tunahitaji kutengeneza vijana zaidi yawezekana hawa wa sahivi wamechoka na hawana tena uwezo wa kutumia mbinu mpya
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu binafsi hile mechi niliicheki tokea kuzindua uwanja mpaka mchezo unaisha,yafuatayo niliyaona;
    uwanja wao unafanana na wetu kwa kiasi kikubwa japo wao haujafunikwa wote,katika kuzindua wenzetu walifanya kweli,waliandaa mpaka mashindano ya mbio,wakati wa halftime wanariadha walizunguka mbio (100m&200),waliwasha mafataki uwanja mzima (kama S.A 2010), niliwaza sana huku TFF mbona haikuandaa haya ama ndo low creativity? for sure TFF haikutenda haki kwa uwanja wetu na kwa watanzania
    kimchezo wapiganaji wetu wengi hawakuwepo, baada ya Ndihire kuchomwa mshale aliingia Kaseja naye akachomwa jingine,mabeki wetu walijisahau sana,mastriker wetu walishindwa kujipanga pasi zikawa zinaishia kwa mabeki
    nadhani tunahitaji kutengeneza vijana zaidi yawezekana hawa wa sahivi wamechoka na hawana tena uwezo wa kutumia mbinu mpya
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hv kuna mtu alitarajia ushindi? He cant b crias
     
  11. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hii taifa stars kama Arsenal, tunacheza vizuri tunafungwa sie, reebok stadium tutatoka? kwa wale wenzangu mechi inaanza saa 12.00 jioni. tumeishikilia nafasi ya pili kwa kipindi kirefu. mechi zimebaki 5 tumeshuka nafasi moja nyuma badala ya kukea juu kwenye ubingwa, kazi kwelikweli.
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hivi wale vijana wa Academy bado tu jamani? We need them now, coz it has been a while since they joined the school. Taifa Star bado ni mzigo kwa watanzania, tutaendelea kuwa wateja wa ligi za wanzetu wakati vichwa tunavyo ila hatutaki kuvisumbua kuboresha ya kwetu. Utasikia oooh mi niko Nigeria mara mi Brazil mara Ujeruman! TFF fanyeni kazi acheni uvivu.

    Mfano: Hivi kwa nini tiketi huwa mnaziuza kwa madewaka nao wanaanza kuturushia bei kama 3000 inakuwa 5000? Huu nao ni ufisadi. Take care!

    Tunahitaji creactive minds kwenye kila sector siyo michezo tu jamani, mtu anataka kuwa kiongozi ili awe tajiri na haridhiki na mshahara wake utegee kuna ubunifu hapo? Never! ni majungu tu kwenda mbele.
     
  13. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ile timu ya Julio U23 ndiyo ingeenda Msumbiji ni timu nzuri sana na ina vijana wanaojituma

    hili li timu lina wazee tupu na cha kushangaza ni wazee ambao Marximo aliwakataa sasa wamerudishwa kwa mlango wa nyuma na TFF

    TFF hamna kitu, hawaweze kuplan kitu chochote kizuri kwa Tanzania. wachezaji wazuri wapo, funding zipo(wadhamini na pia wananchi wapo tayari kulipa viingilio kwa mechi nzuri), ari ya football kwa tanzania ipo juu sana. maskini Tanzania
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    We! We! We! Timu ya taifa ya Malawi unaijua au unaisikia? Kama hujui soka la Afrika ni vyema ukakaa kimya, kati ya timu bora ukanda ule wa kusini Malawi ni mojawapo, hata Misri wanaujua mziki wao,..
     
  15. m

    matunge JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mimi nashindwa kuwaelewa WAKUU. Mbona huwa mnajitokeza tukifungwa tu. Tulipoifunga Afrika ya Kati. Wachangiaji tulikua wachache sana. Mpira ni pamoja na kufungwa, droo, na ushindi. Kimsingi timu yetu, imekua ikikua...hapa namaanisha kila kitu; si kama kipindi cha fat. Pia timu iliyokwenda haikuwa na mastaa wetu, nizar, mrwanda, henry joseph, babi, idrissa rajab....mimi nawapongeza tff hapo zamani hatukupata hata mwaliko sasa tunaalikwa na misri, msumbiji.....we are cooming up " raha ya mpira si kushinda tu" na kufungwa pia
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni wewe...acha upuuzi,haiwezekani mtanzania mzalendo ukakosa kumjua kocha wa stars...
     
  17. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Acha pumba, kocha wa stars sio rais mpaka wazalendo wote wamjue!, hana tofauti na kocha wa darts, bao au draft, ambao hata wewe huwajui!, wengine hapa tukiona mpira tunashangaa kuona watu wanapagawa kwa mchezo wa kijinga!, hebu jiulize, kuna raha gani mtu mzima na akili zake akikimbia na mpira unaodunda dunda?, si upuuzi huo? Mwenye akili hawezi kuwa shabiki wa mpira wa miguu, bora hata mpira wa kiume!
     
  18. n

    njaule New Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu kubwa lipo kwa viongozi wa TFF hawataki kuwa wawazi kusiana na swala zima la Team yetu ya Taifa, kwani huu sio mda wakuendelea kuwakumbatia wachezaji wazee hapana sio mahali pake kabisa kwasasa imefika wakati sasa tunatakiwa kuwapa vijana nafasi hasa kwa kuanzisha Academic katika mikoa yote ya Tanzania ili tuweze kuwapata vijana watakaweza kutupeleka huko tunakokutaka Watanzania. tusitegemee ndoto za hali nacha kabisa katika mchezo huu wa soka ambao nchi nyingi zipo juu sana kisoka hivo basi tunahitaji maandalizi mazuri sana ya kuwapata vijana watakaotutoa kidede hasa katika mchezo huu maalufu wa Soka Duniani.
     
Loading...