Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa changa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by joramjason, Sep 9, 2011.

  1. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF naomba ufafanuzi hii statment ya taifa changa toka tunapata uhuru now ni miaka 50 bado tuajiita taifa changa. Mi nadhani hili taifa ni mbilikimo tu but si changa tena or labda tuna viongozi wachanga. Nawasilisha
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hamna cha Taifa changa, Namibia/South Africa watasema nini tuwaite mimba inayoyarajiwa kuzaliwa ? hii nchi kwa kweli haina watu wazalendo kwa kifupi haina watu.Ukiwapa nchi hii hii Waswisi au wakorea baada ya miaka kumi unaweza kuishangaa kwa hatua iliyofikia tunaweza kuwa tunazikopesha nchi jirani na inabidi tukatae maombi mengine ya Visa kwa jinsi kila mtu anavyotaka kuja hapa.
     
Loading...