Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari chukua hatua!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jan 25, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Copied and pasted here!!

    "Katika nchi yetu kitu kinachotushinda ni kufanyia kazi Vipaumbele! Tukiweza hili kila kitu kitakuwa sawa. HiviDaraja la Kigamboni lenye thamani ya shilingilioni 214 litakalokuwa likihudumia watu 30,000 tu lilikuwa lina umuhimu sana kwa wakati huu kuliko kuboresha Miundombinu ya Railway inayohudumia WaTz zaidi ya Milion Saba wa zaidi ya mikoa 10?

    Tanzania siyo Dar Es Salaam peke yake. Kigoma, Rukwa (Mpanda), Tabora, Singida, Dodoma, Moro yote inategemea Reli hii. Tufanyie kazi vipaumbele badala ya Siasa!"


    Kumbuka chuo cha UDOM(Collage zake zote 8) gharama yake ni 800 Billion.
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAKUPA SABABU 5 TU ZA UMUHIMU WA DARAJA LA KIGAMBONI
    1. Idadi ya watu wanaoishi Kigamboni ni kubwa sana kuzidi idadi watu wa mikoa kadhaa(subiri sensa ya mwaka huu)
    2. Kigamboni wanayo haki ya daraja kama watu wa Rufiji, Malagarasi, na kwingineko...
    3. Daraja la Kigamboni litajigharamia lenyewe, watu watalipia fee kuvuka, hivyo linahadhi tofauti na madaraja mengine yote
    4. Kigamboni inakwenda kuwa mji wa kisasa, wa mfano Tanzania na Afrika ya Mashariki
    5. Kigamboni ni kitongoji pekee wanachoishi raia wa kawaida wazawa kilichopo karibu sana na Ikulu na ofisi nyeti za nchi.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    duh!

    1. Sijuhi unazungumzia mikoa ya nchi ya Unguja na pemba au?
    2. Nadhani kuna tofauti kati ya Kigamboni na Rufiji, Malagari na huko unakofikiria wewe!
    3. Si kweli. Kodi setu na mafao yetu yatatumika kuwanufaisha nyinyi na bush!
    4. Hilo la m,ji wa kisasa sahau lilisha futwa sikunyingi kama ulivyosikia kuanzia mwanzo mchakato umekosewa labda uanze upya!
    5. Sijuhi wewe mwenzetu raia wa kawaida na wasio wakawaida unbatofautisha vipi?
    hivbi unaweza kuwa fananisha wakazi wa Kigamboni na tandale? manzerse? kimara? mbagala? sinza je?
    Kuhusu wazawa sikuelewi wzawa ni wakina nani? labda hujuhi historia ya Bandari salaama ( Dar es Salaam) ?
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ulivyoonisha,tatizo la viongozi wetu ni kutojua na kupanga vipaumbele
    Wanasukumwa na mitazamo ya kisiasa zaidi kuliko hali halisi na utaalamu
    Daraja la Kigamboni halina umuhimu sana kama ilivyo reli ya kati
    Lakini ndio hivyo tena, ndio viongozi wetu na watu wanawaongoza ni kama MOSHINGI na hoja zake hapa juu, wanapeta tu!
     
Loading...