Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabu ya Walimu kwa wanafunzi wanaojifanya hawaelewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Dec 7, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unamfundisha mwanafunzi anakuambia sijaelewa, unarudia mara mbili zaidi bado hajaelewa, lakini baadae unagundua mwanafunzi huyu ni wa kike na wewe mwalimu ni mwanaume ufanyeje?
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inakuwa ishu sana kwa wanfunzi hawa
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukiona anakuganda si utafute mwalimu mwingine wa kike amueleweshe?? au we tu ndo mwalimu kwenye hiyo shule??
     
  4. m

    mahmoud abbas Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi ufanye kazi ya ziada apo mpaka aelewe
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unamfundisha somo linaloeleweka zaidi, na lenye raha ya ajabu mfikapo kileleni
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama somo hili nalijua mimi tu nifanyeje?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    memkwa inahusika!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tobaaa!!!!!!!!
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna tatizo gani?

    Mfundishe tena mara ya tatu halafu kama bado kuelewa mteue mwanafunzi mmoja au wawili waliokuelewa waambie hao wamsaidie.

    Kwani angekuwa ni mwanafunzi wa kiume unafanyaje? Acha bhange, wehu na utoto!
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sitaki kukuelewa, kila kama nimekuelewa; basi, subiri binti yako awe huyo "asiyeelewa" ndo utakujua utamu wa somo hilo tajwa.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    hizo changamoto ndio ziliacha nikakikmbia ualimu....ikimbieni zinaaaa
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuwa mwalimu ni challenge na wito.

    Kama unaona haelewi, na kweli haelewi na wenzie wameelewa, tafuta kipanga mmoja darasani awe anamsaidia. Hii iliwahi msaidia mwalimu enzi mie nasoma.
    Alikuwa anachagua walioelewa hata watano anawakabidhi kila mmoja mtu wa kumfundisha.

    Inamsaidia kisaikolojia hata yule asiyeelewa.
    Tatizo vibinti vya sasa vina stail nyingi za kusema na walimu.
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jukumu lako ni kubadilisha mbinu na njia tofauti hadi atakapokuelewa.Si kumbadilisha kuwa malupulupu yako.
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Unahamia topic nyingine.
    kwan hiyo ambayo haielewi ni guerantee kuwa itatoka kwenye mtihani?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    why umeweka msisitizo kuwa ni dent wa kike?
     
  16. M

    Malova JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nimeweka msisitizo kwasababu ndio ninaokumbana nao. mara ticha sijaelewa, mara ticha rudia tena somo la jana. n.k
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Muambie rara nikurenge msemo wa wakurya.
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    punguza kuvaa kitanashati na pia punguza mlegezo watoto wa kike wako sensitive kwa kila kitu
    na perfume hizo acha unamtamanisha.kuwa simple atakuelewa somo unalofundisha na acha tabasamu la obama
    labda mnashindwa kuelewana lugha pia,ona walimu wenzio wanavofundisha
    http://www.youtube.com/watch?v=tkMNEkoen_o
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    nahisi kuna mtu anatamani kuvuta mvua 30!
    Source: sexual offences act.
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    acha uongo wewe! Ulikua unafanya cheating na sio teaching kama uliwah kufundiisha. Mbona nafundisha shule ya mabinti tuu na maisha yanaendelea?
     
Loading...