Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tablet pc Vs Laptop pc!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hansy wa East, Sep 22, 2012.

  1. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wakuu kati ya tablet na laptop ni ipi bora kwa matumizi ya kawaida na uimara?
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    laptop
     
  3. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Both.....nina tablet used naiuza 180000 just in case u want one
     
  4. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tablet sio PC(desktop,laptop nk nk.....) Tablet ni sehemu ya PC na ndio maana bado zina utegemezi mkubwa kwa PCs na kwa uimara na mambo mengine Pc bado ziko juu
     
  5. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Gobore, ni functions zipi ambazo zipo ktk laptop lakn hazipo ktk Tablet?
    Na ni kampuni gani ina tablet imara na yenye functions nyingi na nzuri compared to the others?
     
  6. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Are Huawei tablets in the market? If yes,any competitive advantage over the others?
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    kwa tablets za android bado sana kufikia pc ila kwa hizi surface za microsoft nafkiri zinaweza ku compete na pc maana zinaingia app za window. Upembuzi huu ni general

    Ila kuna matumizi specific ya mara kwa mara mfano kuangalia movie, kubrowse michezo ya kitoto naprefer tablet maana ipo portable zaidi sehemu yoyote unakua comfortable hata darasani unafanya bila mwalimu kukuona.

    Ila kwa matumizi specific kama kuchapa kazi, kutumia app kama za kueditia picha, wanaopenda magame mazuri ni bora laptop
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Am so dissapointed na huawei wametoa tablet mpya ila bei ipo juu

    Tablet yao ya bei rahisi inaitwa media pad 7 lite ila bei ni zaidi ya dola 200 kwa specific za kizushi

    Still kwenye game now kuna tablet 3 tu
    -kindle fire 8gb
    -kindle fire hd 16gb
    -asus nexus 8gb

    Zote ni chini ya dola 200 (199.99)
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Vitu viwili tofauti kabisa, na ubora wake ni kulingana na matumizi.., ukiwa na kimoja sio replacement ya kingine

    Tablet inafaa watu ambao wanahitaji kutumia device on the go (yaani kwenye mizunguko yao) hivyo imetengenezwa zaidi kujali portability (na kwa kupunguza ukubwa wameondoa vitu kama keyboard na optical device) hivyo kazi nyingine kama office work na typing documents ni vema utumie laptop, lakini browsing ya kawaida, note taking au kutembea nayo kwenye meetings na njiani tablet ndio kazi yake
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sioni samsung,ipad au toshiba etc etc, kwanini una mention hzo3 tu? Na kati ya hzo,kama ni wewe unge prefer ipi na kwanini. Sorry, maswali mengi ndo kujua huko.
     
  11. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni aina gani ni PM namba zako kama uko bongo tuongee
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    ni_MP mkuu tuongee biashara kama iko poa!!!
    nipe specs za hiyo tablet!
     
  13. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    ni aina gani? Maomba specs zake kwanza
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Hizi tablet 3 zimetuonesha kumbe zinawezekana kuuzwa rahisi

    Samsung, toshiba tablet zinaanzia laki 5 kupanda na ipad ndo usiulize bei lakini hizi zinaanzi laki 2 na nusu hadi 3 na nusu.

    je ni cheap hardware?

    Si cheap hizi tablet wamediverge responsibility zake na kutimiza mahitaji specific
    -mfano kindle fire hd ina screen ya hd dual speakers na specification kali kwa wapenda movie, miziki mauzo wenye uelewa mdogo wa app na hata screen menu yake very innovative

    -nexus 7 hii kwa wazee wa kazi sifa kubwa ina quad core kwa wanaopenda app hii yao na wanafunzi wasio na laptop hii ndo nzuri ya kureplace package za account mambo ya uchumi vyote vitarun smoothly

    Na hata kwenye comparison na tablet za bei ghali zinacompete vizuri tu.

    Mi naprefer kindle fire hd kwa sababu ninayo laptop nataka matumizi machache tu. Kama huna laptop go for nexus mkuu
     
  15. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Thank u umensaidia sana
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu,hujui tu lakn umekuwa wa msaada sana kwangu kwa uchambuzi wako huu. Anyway, nitaku-PM kwa mengine zaidi.
     
  17. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aina gani? ni PM specification zake 2fanye business
     
  18. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Iyo asus nexus bongo zimefika mkuu?
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Officially hazijafika na sidhani kama zitafika ila huko zilipotoka (nchi za ulaya) kuna wabongo watakua washazileta tanzania tatizo hio bei
     
  20. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kwa tablet za android bora laptop ila za microsoft ni sawa tu na laptop so chaguo lako tu
     
Loading...