Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za wanaume zisizowapendeza wanawake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Mar 21, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ngoja nizidadavue hapa chini kama ifuatavyo...............

    1. Aina ya kwanza ni ile ya mwanaume ambaye anatatabirika. Wanawake hawapendi wanaume wanaotabirika kwa sababu wanaelewa ni jinsi gani watalipokea jambo lolote linalotokea. Mwanamke anaweza kujua kabisa kwamba, leo atatolewa outing au hapana, ataletewa zawadi au la. Yaani hakuna kitu tunachokiita surprise. Wanawake wanataka kiasi fulani cha kutotabirika toka kwa wanaume. Ndio maana utakuta anaishi au kuolewa na mwanaume jeuri au mwenye roho mbaya . siyo kwamba anampenda kwa jeuri yake, bali kwa kutotabirika kwake.

    2.
    Aina ya pili ni ile ya mwanaume anayejisikia (mwenye maringo). Huyu kwa kawaida ni mbinafsi sana. Ni jeuri siyo kwa mpenzi wake tu, bali hata kwa mtu yeyote ambaye anamuona yuko chini yake. Kuwaringia watu wengine ni sawa na kumringia mpenzi wako moja kwa moja.

    3. Aina ya tatu ni ile ya wanaume jeuri. Mtu jeuri hana aibu! Wakati mwingine anaonesha waziwazi kwamba anamtamani mwanamke mwingine mbele ya mpenzi wake! Anafikia hatua ya kumsimulia mpenzi wake kuhusu marafiki zake wa kike wa zamani na hata u.p.u.u.z.i waliokuwa wakifanya! Kwa ujumla anawadharau wanawake.

    4. Aina ya nne ni ile ya mwanaume bahili. Hamnunulii mpenzi wake zawadi hata siku moja! Kila wakati watokapo outing yeye na mpenzi wake huagiza vyakula vya bei rahisi sana pamoja na kwamba, anazo hela. Anataka kumfanya huyo mpenzi wake atishike naye aagize vya bei rahisi. Na wakati wa kulipa anahesabia fedha mfukoni, anatoa fedha utadhani bajeti inabana sana au utadhani yeye na mpenzi wake wamekubaliana "kukaza mikanda." Mwanaume anaonesha ana mkono wa birika namna hiyo katika siku za kwanza tu za mapenzi! Je huko baadaye itakuwaje? Si atahesabu hata vipande vya nyama jikoni!

    5. Aina ya tano ni ile ya mwanaume mbishi. Hata majadiliano ya kawaida tu, yeye anataka kubishana! Anapomtoa outing mwanamke, anakuwa kama amempeleka kwenye mashindano ya mdahalo! Mwanamke hajisikii kuwa huru kutoa maoni au kusema hisia zake, maana atabishiwa.

    6.
    Aina ya sita ni ya mwanaume asiyekosea. Huyu bwana anapenda sana kuhumu wenzie. Inawezekana hanywi wala havuti sigara, anataka hata wenzie wamuige yeye, wasinywe wala wasivute sigara. Toka siku ya kwanza anayotoka na mwanamke anaanza kumhubiria anayoyataka yeye, siyo asiyoyataka mwanamke. Huyu hataki kabisa mwanamke akawa huru kama yeye, bali angependa yeye amuamulie awe nani na afanye kipi au asifanye kitu gani, ebo! Sasa hapo ni mtu na mpenzi wake au mtu na mtumwa wake!

    7. Aina ya saba ni ile ya mwanaume kuwachukia wanawake. Hafichi chuki yake kwa wanawake. Huyu huonesha dhihaka nyingi kwa mpenzi wake na kuwaponda wanawake kwa ujumla wao. Mazungumzo yake yote yatakuwa ni kuwadharau, kuwadhalilisha na kuwanyanyapaa wanawake. Hivi ni mwanamke wa namna gani ambaye atamkubalia mwanaume mpondaji namna hii? Labda mwanamke mwenye mkabala wa kufujwa peke yake au yule mwenye kutaka tu kuchuna buzi na kusepa zake.

    Nitaendelea kuwamwagia Tabia za wanaume zisizowapendeza wanawake siku zijazo....
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya pili ndo style yangu, mbona naona ndo wanazidi kunipenda :cool2:
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu ahsante kwa ni pweint,ngoja niongezee.
    player: mwanamke hapendi lianaume shingo feni.
    Pafomensi: mwanamke hapendi michezo ya kitoto,anapenda shughuli
    Mpira:kila weekend unaangalia manchesta,tena bar,kwako kuna miiba?
    Wazazi: dume linajali ndugu zake tu,ndo nini?
    ............tuendelee wakuu....
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . .
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Najua nimekubamba.................Tena kwa asilimia 75 unazo tabia hizo...............LOL
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    h, yani nadhani ntascore 5 au sita hivi, kumbe ndio maana sipendwiiiiii:A S 13:
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizi point zinaka ukweli ndani aisee...
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Wanaume wenye vibamia: Wanawake wengi hawapendi wanaume wenye vibamia
    Wanaume wenye mitarimbo: Wanawake wengi wanaogopa mitarimbo mikubwa
    Wanaume wenye wowowo: Wowowo ni sunnah kwa wanawake
    Wanaume wenye sauti nyembaba: Khaa!
    Wanaume wasio na ndevu: heheheh dah!
    Wanaume wafupi: Duh!
    Wanaume wenye matege: Aisee:cool2:
    Wanaume wanaokoroma usiku: Phewww
    Wanaume wambea: Ni nomer

    Source: Mke wa ODM a.k.a bibi yenu.
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi wewe hapo upo kundi lipi?.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280

    babu....naomba ridhaa yako niongezee tafadhali.......
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yupo namba 4......

     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Duu huyo kaa nae mbali..hafai kabisa. kama mpaka senene anafukunyulia mfukoni basi muogope!.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ruksa.... ila ngoja nikuwahi.

    Wanaume wenye vitambi, isipokuwa ODM: Wanawake wengi wanapenda athletic figures (six pax lol)

    Source: Preta, JF Arachuga.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    mwanaume wa aina hii hana madhara makubwa, na rahisi kumhandle loh!!!



    mwanaume wa aina hii hafai yupo radhi nyumbani mke na watoto wale ugali kwa chumvi, yeye mradi kashiba waaalaaa.... na usiombe mke upate shida uhitaji assistance yake...utajutaaaa




    na usiombe awe jeuri na mkono mwepesi wa kupiga.....wallah ndoa utaiona chungu....mbaya zaidi wanaume wa aina hii hawashauriki hawa...


    ukishamjua mwanaume wa aina hii wala hakusumbui mkitoka out unaagiza vyakula vya bei, mwache yeye ale vyakula vyake vya bei rahisi...(tahadhari uwe na extra cash mfukoni hawachelewi kukuadhiri hawa..) na uwe mchakarikaji usitegemee kupata tatizo akakusaidia, ingawa yeye akihitaji pesa toka kwako atakughasi mpaka umpe....




    hahahaaaa kweli wanawake wana kazi....

    Mr perfect........
    wana kuwa na kipaji cha ziada, wanajua kucriticise hadi ujione huna maana


    Mtambuzi, inawezekana wanaume wa aina hii childhood yao ilikuwa na matatizo fulani, au malezi yao kuna vitu fulani wamekosa/wamepotoshwa au wamekuwa na baba mwenye tabia hizo...



    asante kwa darasa...
    si tu nilikuwa najifunza lakini nimeenjoy sana maana...............(nitakwambia siku nyingine)
    ila umesahau wanawake hawapendi wanaume mala*a..... yaani unakuta hata housegirl huweki, wala ndugu wa kike hawaji....kisa unahofia mumeo asipojaribu kuwabaka atawatongoza...

    na wanawake hawapendi wanaume wenye ghubu....Mtambuzi ushawahi kukutana nao? yaani hawana dogo dogo kwao kubwa kubwa kwo kubwa, hawa hata kosa la miaka kumi iliyopita watalikumbushia....
     
  15. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesahahu, wanaume wanaogeuka kuangalia angalia wanawake njiani hata kama yupo na mpenzi wake.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sikubaliani na point yako kabisa, vipi mwanaume mwenye maringo asimsaidie mke wake?

    Hebu nipe point wapi uliona mwanaume mwenye maringo mke wake akafa njaa.

    Vipi mtu awe ana maringo wakati kwake watu wanakufa njaa, labda wanaume wa bongo hao :cool2:
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hii mimi imenibamba aisee..............
    4. Aina ya nne ni ile ya mwanaume bahili. Hamnunulii mpenzi wake zawadi hata siku moja! Kila wakati watokapo outing yeye na mpenzi wake huagiza vyakula vya bei rahisi sana pamoja na kwamba, anazo hela. Anataka kumfanya huyo mpenzi wake atishike naye aagize vya bei rahisi. Na wakati wa kulipa anahesabia fedha mfukoni, anatoa fedha utadhani bajeti inabana sana au utadhani yeye na mpenzi wake wamekubaliana "kukaza mikanda." Mwanaume anaonesha ana mkono wa birika namna hiyo katika siku za kwanza tu za mapenzi! Je huko baadaye itakuwaje? Si atahesabu hata vipande vya nyama jikoni!

     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bluu naomba nigandamizie wino......kabla sijaendelea kwa ridhaa yako.....
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hapo sasa.....badilika Mtambuzi........

     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aina zote zinavumilika ila no 2,3,4,5, na 6 aisee pasua kichwa sn!
     
Loading...