Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa viongozi wakuu wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Perry, Oct 31, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi siku upinzani hasa chadema wakishika madaraka ya kuliongoza hili taifa,nyie mmejiandaa kwenda kuficha wapi hizo nyuso zenu?
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati huo hawa viongozi waliopo sasa watakuwa wamesha kufa siku nyingi na watakuwa wamesahaulika. Hapo tunaongelea miaka 50 au 100 mbele
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    pole,na wakat 2015 upinzan unachukua nchi!
     
  4. H

    Honey K JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama MATAMANIO YOTE YANGEKUWA FARASI WENGI WANGEPANDA
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unajua maana ya upinzani? Tatizo lenu nyie CDM mnafikiri Moshi ndio Tanzania. Wewe subiri mpaka 2013 uone wabunge wangapi wa CDM watakuwepo wamebaki bungeni.
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi na wewe ni GT!!!!?? Ndio maana Tz inatakiwa kuongozwa na Dr wa ukweli ili kutibu maradhi ya namna hii!!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Si nyuso tu,na mali za ufisadi?Ndio maana wanang'ang'ania kutawala.
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr njaa mwenyewe anasubiri kwenda India, sasa hiyo 2015 atafika kweli? Na hela zote mbowe amelewea sijui hizo gharama zitalipwa na nani
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka mbona unajichanganya?
    Nchi inaongozwa kwa matamanio?
    Ccm badilikeni,kama wewe ni mwenezi na bado kwa miaka hii unafikiria kuiongoza nchi kwa matamanio na si mipango endelevu basi watanzania tumekwisha.
     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie bado natafakari ilikuwaje gadafi mwenye pesa nyingi jeshi kubwa lenye vifaa alivyonunua mwenyewe kujilinda vikamuuwa? ccm tafakari chukuwa hatua badilika acha ufisadi
     
  11. S

    STIDE JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naye mmeisha m-mwakyembe nini!!?? Back 2 topic, mafisadi wajiandae kurejesha kilicho chetu! Alama za nyakati muhimu!!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hakuna chama pinzani chenye uwezo wa kuongoza kwa sasa, labda baada ya miaka 50 ijayo.
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Fisadi mdogo kama wewe lazima tukufukue kwenye mashimo kama Gadafi
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    zidumu fikra sahihi za mwenyekiti!
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kipo chama
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ina maana wewe ni mtabiri!?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    bado hakijazaliwa. Vilivyopo sasa vyote ni vya msimu.
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    habari ya matembezi huko Marekani? Mtego ulowekewa huko uliko na mafisadi kwa hakika utakumaliza, wamekukodia hotel ya kifahari, wamekutafutia vimwana ili ungonoke navyo wapate kuku record ili waufunge huo mdomo wako, gari unayotumia huko unajua ni ya nani? Kijana umeumia.
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    na msimu wa ccm ndo unaishia hvyo. Taa nyekundu imeshawawakia na alarm inalia..
    Ni mwendo wa T2015 CDM..
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kumbe ameshatekwa kiulaini hvo
     
Loading...