Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Heslb!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Blessingme, Sep 3, 2011.

  1. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana jf, ningependa kujua kutoka kwa mtu yeyote ambaye ni mfanyakaz wa heslb , ni vigezo vp walivyovi2mia kutoa mikopo, coz naona wadogo zetu wengi wa science especially udaktari, na walimua mmeamua wajilipie na ni wengi, ningependa kujua tu mwaka huu umebadili vipaumbele au ni nin mmefanya, nawakilisha
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Je kwa wale ambao sio wafanyakazi wa HELSB hawaruhusiwi kuchangia?
     
  3. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kama unafahamu unaweza weka mchango wako karibu tu!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Samahan!
    Ule mpango wao wa kutoa 100% kwa science upo bado au wameshachakachua?
     
  5. H

    HOYANGA Senior Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka sera za serikali hazieleweki kabisa!!! Waziri asipopigiwa makofi anabadirisha sera!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kubadirisha sera ndio kitu gani?
    Naomba mwongozo kwanza ili niendelee kuchangia.
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    oya sifa sifa zako za jukwaa la siasa usituletee huku.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilichojifunza kuhusu sera za elimu ya juu ni moja,,,,kwamba muda wowote waziri mwenye dhamana au kiongoz anaweza badili sera na hakuna wa kumuuliza,nasema hivi kwa sababu tangu mwaka 2005 hadi sasa suala la elimu ya juu linachezewa tuuu,wametoa mikopo toka wizarani wakaiweka kwa bodi ya mikopo,wakaja na sera ya 40%,nadhan weeengi mnakumbuka,mara wakaja na gredi mwaka 2007-8,ambapo hazikua fair,lakini mwaka jana tumeona wanakuja na kuomba online,wakat tatizo la grade halijafumbuliwa,kwa hiyo suala la msimamo na uthabiti wa heslb na sera ya elimu ya juu ni KIGEUGEU-STYLE;nakumbuka mwaka 2010 watu wa sayansi walipewa 100% baada ya mgomo wa 2009 wa zaidi ya vyuo vikuu 5,tusubiri tena maandamano mengine,nadhan migogoro itaibuka,ila cha kusikitisha vijana wengi wa kitanzania watakosa ELIMU ya juu,hata kama wewe ulisoma una-nafas ya kulipigia kelele hili ili wengine wasome
     
  9. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    2nashukuru kaka kwa mchango wako, kila ck wanalalamika walimu na madaktari hawatoshi bt hawaangalii chanzo ni nin, hv kwel unamchagua mtu akasome medicine tena unamwambia ajilipie ataweza kwel gharama zote hizo. Kweli tanzania mmmh
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    medicine unajua ni shlng ngap?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo makosa yanafanyika,vijana wanaandaliwa vipi kuja kukabiliana na changamoto za shirikisho?????katika afrika mashariki sisi ndio tuna wasomi wachache kati ya kenya na ug,sina hakika na rwanda n burundi
    <br />
    <br />
     
  12. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    samahani naona unaenda nje ya topic, siwezi kukujibu kwa sababu c hitaji kwenda huko unakokwenda back to da topic ctak malumbano.
     
  13. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nafikir ni zaidi ya mil 6 per year
     
  14. R

    Retreat JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nchi hii kama wewe ni maskini, elimu ya juu utaisikia tu.
     
  15. G

    GUMADI Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani sirikali ni sikivu itakua imesikia
     
  16. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kama waliweza kushusha ada ktk shule za sekondari basi washushe pia vyuo vikuu!
     
  17. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mmmh czan haraf naona wametoa baada ya bunge kuisha
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    iwe 20000 kwa mwaka.
     
Loading...