Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa aliyepotelewa laptop mlimani city

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by duda, Mar 25, 2011.

  1. duda

    duda Senior Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilisoma habari ya mtu aliyepotelewa laptop yake mlimani city, nauliza laptop yake ni aina ya Sony? na je kuna documents zake zimeandikwa ALFAGROUP?kuna mtu amekuja ananiuzia laptop nikaichunguza nikabaini vitu hivyo, if yako please niambie coz nimechukua contacts zake.
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kujitolea taarifa wewe ungesema akuPM ili umpe hizo info, yawezekana Kibaka yumo humu pia siwajua tena PENYE MAMIA kuna MAHARAMIA
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sure! maana wa TZ bwana wezi ni makaka watanashati huwezi amini.
    Na wakikujua umewajua, umeumia ndugu yangu!
    But hongera kwa moyo wa kijasili wakutaka kukomesha wezi,Raia wote tungekua hivi hapa pangekuwa hakuan wezi kabisa .
    Maana tunawahamasisha kwa kununua vitu vyao .
    Soko likiwepo na wao wanazidi iba la kifa kabisa itakuwa si deal tena.
     
  4. duda

    duda Senior Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siko vzr sana ktk kutumia Jf ndo kwanza nina siku chahe nimejiunga, hata hizo ku PM sizijui ndo maana nikaamua kuandika tu hapa, anyway ndo naendelea kujifunza, nachukia sana mtu kumwibia mwenzake especialy vitu kama simu, laptops nk coz m2 anakua kaserve docs zake muhimu
     
  5. duda

    duda Senior Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NATA sitojali akinijua, what i want ni kukomesha hizi tabia za kuwaibia wa2 vi2 vyao muhimu.
     
  6. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe hata kazi za intelijensia haufai kupewa. Kwa kuanzia tu ulitakiwa uulize ni laptop ya aina gani na ina ma file gani ndani. Yeye ndio ataje contents zilizomo na siyo kumpa leading questions!
     
  7. duda

    duda Senior Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa hilo, lkn kuweka details pia huoni kama ni vzr, kama si yeye na ni wewe ama mwingine kapotelewa? think before ya kuropoke
     
  8. I

    Isantondo Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata wadada na wao wengine ni wezi pia...
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe ila kwa kumsaidia zaidi search topic zenye "laptop" utampata kwa urahisi huyo alienzisha topic hioy na pengine waweza ku-PM
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Kumbe mkuu mi nakuja kukuuzia mzigo alafu wewe unataka kunichoma?
     
  11. duda

    duda Senior Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo uache kuiba vya watu, nataka nikufundishe cha mtu ...................!!!
     
  12. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Safi sana mkuu
     
Loading...