Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suprise nyingine kazi kweli kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Oct 23, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Jana nilipomsabahi rafiki na ambaye pia ni jirani yangu pindi nimetoka kazini, nilimwona yupo na mawazo sana. Nakwamwacha, nikaingia ndani kwangu kisha mda siyo mrefu nikaenda kumsalimu na hasa kufahamu whats wrong on his side kwa sababu sivyo alivyo. Jamaa akanichana kwamba leo mchana alienda kufanya shopping ya waototo wake wawili, lahaulaa akakutana na mke wake face to face Kariakoo akifanya shopping huku akiwa na shosti wake. Mke wake bila hiyana akamwambia mmewe Surprise.

    Tatizo juzi usiku aliongea na mke wake ambaye anafanya kazi wilaya moja ipo songea. Mke wake akamwambia mme wake yupo kijijini sana (Songea), kuna baridi sana, anatamani wawe wote na mengine mengi

    Mke wake amepata kazi miezi kama sita hivi imepita kituo cha kazi huko songea, mume kabaki na familia hapa Dar. Je suprisee hizi kwa wanandoa zimekaaje?
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii Ni bonge ya surprise, huyu alikuwa hapahapa town.
     
  3. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku hizi uaminifu kwisha kabisa kwenye mahusiano.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hapo sidhani kama kuna surprise ni fumanizi.

    Huyo mama ana kesi ya kujibu....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    akili kumukichwa.......
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    changanya na za kwako.....utapata jibu sikuhizi mtu akikwambia anasafiri kwenda Mahali wala usihangaishe kichwa chako maana anything can happen..anaweza kukwambia yuko South Africa lakini kumbe yupo Sinza makaburini
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo!!! Mi huwa nachokaaaaaaaa na long distance relationships!!!
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi oooh duniani kuna mambo
     
  9. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hii sidhani kama ni surprise sanasana inaleta maswali lukuki kichwani kwa mshkaji. Kwa maana nyingine huyu mama inaonekana alikuwepo mjini hapa hapa. Akili kichwani
     
  10. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,678
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha HUYO ALIKUWA NA JAMAA HAPA HAPA MJINI WANAKULA raha na huyo shosti wake ndo kuwadi. Mi mwenyewe nilishakulaga mke wa mtu na wifi ndio alikuwa kuwadi tena nilikuwa namkanyaga kwenye nyumba ya kaka mtu(Wifi) ndo alikuwa anafanya mipango munawara! watu weweweeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    baada ya kukutana shopping walirudi wote au ilikuwaje? suprise zingine nouma
     
  12. D

    Dina JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tusiwe na haraka jamani, kwani alikutana nao saa ngapi? Labda ndio alikuwa anaingia na gari ya Songea?


    Ila mmh.....
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Umeona eh? Wanatutafutia lawama za bure watoto wa wenzao tunapoamua kuwasaidia.....
     
  14. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna suprise hapo,mume ambane mke amwaleze kinachoendelea.
     
  15. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hili sio jambo la kujisifia,,hata kama hili sio jina lako halisi mkuu,,kuwa na aibu walau kidogo
     
  16. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ilo ni fumanizi,uyu aliwekwa kinyumba na mtu apa apa dar,ata angefumaniwa kitandani na mwanaume angesema surprise
     
  17. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenye macho haambiwi tazamaa..........
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si alijua watakuatana jioni jamani!
     
  19. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamaa angepiga tu ishara ya msalaba.......!!!!!!!!!!!!!
     
  20. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo suprise mkuu nini usichoelewa?????????????
     
Loading...