Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Super shafti imechemsha, NIFANYEJE?!

Discussion in 'JF Doctor' started by Gagurito, Mar 30, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanaJF hii imekuwa siri yangu ya muda mrefu bt leo naiweka wazi, ikiwezekana mnipe ushauri. Mwenzenu kwa muda sasa nimekua nikipatwa na yale matatizo ya kiume wakati wa mambo fulani, kifupi huwa nachemsha. Nilienda hospital kwa matibabu dokta akanishauri nitumie super shaft kwan huwa inasaidia kiasi fulani kuongeza nguvu. Nimezitumia sana sana bt hazifanyi kazi kabisa, tatizo lipo pale pale na huzuni zangu zinazidi kukua siku hadi siku... Ninahofu ya kukimbiwa na mpenz wangu, hapa niliposina jinsi, naombeni ushauri wenu juu ya hili..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama huna nguvu ya kubeba zege ACHA kubeba zege!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nitarudi b'dae kwa ushauri.
    Kuna sehemu niliona wameelezea hili suala. Ngoja nikadese.
     
  4. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fanya uzame kwa babu mkuu...juzi kasema hata hilo tatazo ful kutibika na mgariga
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hii thead iko mara mbili sijui nichangie hapa au kule kwingine??

    Haya nachagua hapa fanya mazoezi
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jaribu Valuu mwisho wa matatizo.
     
  7. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpatie mwenzako ushauri wa maana. Kama hatumii pombe je? Na kwa nn atumie valuu ilihali ni tatizo ambalo linaweza kutibika kwa njia nyingine. Acha hz bana FL80
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! Pole ndugu yangu. Najaribu kuvaa viatu vyako havinienei, you must be stressed sana na janga hili.

    Tumsubiri Husninyo na desa lake kwanza tutaanzia hapo, meanwhile ngoja tujenge taifa.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tafuta daktari mwingine kwa ushauri zaidi, pia jaribu na supu ya pweza.....lol...
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    mpatie mwenzako ushauri jinsi ya kubebe hiyo zege
    anaona wenzake wanabeba wanafurahi, wanachekelea yeye mmmmmhhh
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    DA,
    Bainisha/weka wazi basi ni mazoezi gani hayo,
    anayotakiwa kuyafanya?
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kul karanga kwa wingi supu ya pweza, fanya mazoezi gida maji ya kutosha,pia toa hofu hyo kichwani mwako maana mwisho litakuwa tatizo la kisaikologia,,,,,pole mwana
     
  13. R

    Rangi 2 Senior Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Laweza kuwa tatizo la kisaikolojia. Unaweza pata tiba ya kisayansi.
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    punguza msongo wa mawazo lalavizuri,kula vyakula vyenye protini kwa wingi, usifululize kuifanyia shafti yako mazoezi punguza fanya japo mara 1 kwa mwezi, ukishindwa nenda kwa babu kama ulivyo shauriwa hapo mwanzo
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Swadakta Mkuu
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    1) Mayai ya kuku wa kienyeji mawili, unatowa ute kinabaki kiini tu (manjano).

    2) Samli safi ya Ng'ombe ya kienyeji na si ya makopo. Vijiko viwili vya chakula.

    3) Sukari guru vidonge viwili saizi ya kijiko cha chakula.

    4) Asali vijiko viwili vya chakula.

    Changanya hivyo vitu pamoja na kula vyote kabla hujala kitu asubuhi, usile kitu mpaka saa sita mchana, hata maji usinywe. Saa sita mchana funguwa kinywa kwa vipande viwili au vitatu vya matikiti (ukipata ya kienyeji ndio mazuri zaidi). Baada ya kula matikiti kaa saa moja nzima usile kitu, baada ya hapo kula upendacho, avoid vyakula vya mafuta.

    Endelea na hiyo tiba kila siku, zisipinguwe siku 90 lakini ukiona ndani ya siku hizo 90 mambo yamebadilika unaweza kusitisha na kutazama hali ikoje.

    Husninyo, unasemaje kuhusu hii tiba, uliwahi kuisikia?
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haswaaaaaaa usipotafuta suluhisho utakimbiwa lol kama yule anayetaka kumwacha mchuchu wake kwa sababu yuko kwaresma amesitisha huduma kwa wateja!!

    ushauri wa huyo dr aliyekushauri utumie supershaft naona kama nguvu za giza!!!

    Tulia humu utaona maushauri ya maana utakayopewa, na ufanyie kazi kweli, utaona mabadiliko.
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Babu wa Loliondo ameona "uhanithi" ni tatizo ameongeza kweli list ya magonjwa yanayotibiwa na "kikombe" chake chagu ni lako kuuchemsha mugariga au kwenda kunywa mara moja kwa babu
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana asee
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana kwa ushauri, pweza, karanga, mazoezi etc nafanya sana i guess naitaji kwenda Loliondo. WIKI ILIYOISHA NILIKUNYWA SUPU YA UYOGA BT TATIZO NOT SOLVED! DAH!
     
Loading...