Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu moto chiniii!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bhbm, Nov 12, 2011.

  1. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wana JF hivi mmeona kwenye taarifa ya habari itv jinsi mbunge wa mbeya mjini alivyojaza mtu kwenye mkutano na wapiga kura wake.?
    Wabaya wa sugu mtachonga sana lakini Sugu ni level nyingine. Hata kama watu hawampendi ama wanaona hafai, but anapendwa sana na kuaminiwa sana na wapiga kura wake thats enough. Sugu moto chiniii..
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umati ulikuwa mkubwa balaa na wananchi walimshangilia sana.
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona kaka! Kwa haraka nilifkiri picha kutoka maktaba ya mkutano wa kampeni wa mwisho na dr.Slaa, dah kumbe kitu live ni balaaa, kama c hatari.
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wasiomkubali ni clouds fm aka wana hisa wa david cameroon ndo maana wakameroon wamejazana kwenye ile radio station wao wanaita mawingu fm
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umati wa kufa mtu; alafu ina onekana wanamsikiliza zaidi sugu kuliko kiongozi yoyote
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sugu peoples power,hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbeya ni nchi na raisi wake ni JOSEPH MBILINYI aka SUGU...........
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani picha tuwekeeni..
     
  9. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ni moto chiniii,wamegoma kumsikiliza balaa ma,achilia mbali kandol e waliye mtusi nchi inaenda patamu bado lindi
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona unajikanyaga hivyo? mara mmeona alivyokusanya watu, mara wabaya wa SUGU mtachonga, mara hawampendi wanaona hafai. Kumbe hata wewe unajua hafai unawatupia watu mpira. SUGU anajua nini , kukusanya watu siyo kigezo cha kuweza, tulishaona ona wanasiasa wengi wakikusanya watu wakiwemo akina SLAA , lakini ndo kama hivyo wanaweza nini? siasa za hasira, majungu, kashfa majukwaani na kelele za njaa ndiyo kuweza. Halafu ukumbuke kuwa SUGU ni msanii , Watu wengi wanaweza kuwa na Shauku ya kwenda kumuona Msanii na siyo Mbunge.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii mikoa ya Arusha, Mwanza na Mbeya ni halali yake kuitwa mikoa mikubwa tz
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    is there a 4to somewhere?
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    peoples powerssssss! sugu moto juu... magamba wamefyata masaburi yao......
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nini kushangiliwa, MREMA alisukumwa mwaka 1995 sembuse kushangiliwa. Walimshangilia kama Msanii wa Kizazi kipya siyo kama Mbunge. Wana Mbeya walishamsoma SUGU kuwa ni mpenda sifa , hivyo ni lazima wampe haki yake. Wanajua wazi kwamba pale hawana Mbunge bali msanii
     
  15. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jazba na hasira ni dalili za wivu na kukosa hekima na busara. Mwenzio Masaburi humsikii kabisa. Kandoro kasalimu amri, wee vipi?
     
  16. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo amefanikiwa kutuliza hali ya mambo?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo utagombana na Mbowe una habari , Misaada mingi ya CDM , Mishahara ya Wafanyakazi wa Freemedia inatoka Kwa hiyo CAMERON. Tema mate chini hilo lipite usije ukasikika
     
  18. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamaa ni JEMBE, mi binafsi Namkubali. Hongera sana sugu unakubalika
     
  19. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ufal a wako PUS I we umetumwa na Kandoro na Rostamu na Nape, kawaambie hali ya CCM ni Mbaya sana!...
     
  20. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimegundua una uvivu wa kuwaza ndiyo maana uingereza inatulazimisha tukupe haki yako.
     
Loading...