Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu akamate CDM Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Apr 9, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Baada ya Shitambala kujitosa mwenyewe baharini, ninaanza rasmi kumpigia chapuo JM (Sugu) ashike hatamu za CHADEMA mkoani Mbeya. Ni wakati wa vijana sasa, na anaweza.
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes; Agree ila vema tujue watu wanaoweza kazi; kuwa mbunge sio lazima uwe mwenyekiti wa mkoa wa chama
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sijatumia ubunge kama kigezo cha kumpigia debe. Hata kama asingekuwa MP angeweza ku-mobilise vijana, na ndio wanaohitajika kujenga chama chenu.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wengi sana wanaoweza kuongoza chama mbeya,sugu hawezi sioni kigezo hata kimoja cha yeye kuweza kuongoza chama
     
  5. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana hauishi mbeya na wala c mwanachama wa Cdm,CDM MBY tuna hazina kubwa ya viongozi,mwache Sugu aendelee na ubunge,wapo wengine watakaosukuma gurudum
     
  6. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wazo la mtoa mada sio baya,lakini ingekuwa vema zaidi Mbunge wetu Sugu akajikita zaidi kwenye kushughulikia kero za wananchi ili tuendelee kushikilia jimbo hilo.Mimi kama mwanachama wa CDM,na mwana Mbeya pindi uchaguzi utakapotangazwa nitakuwa miongoni mwa watakaochukua fomu ya kugombea.Ukiondoa Mbeya mjini na Mji wa Mji wa Mbalizi na Tunduma,chama bado hakijakita mizizi mkoani Mbeya,mf sehemu za Tukuyu,Chunya,Mbarali n.k.Tunahitaji nguvu mpya na kukijenga chama kwa wananchi kuliko kumjenga mtu mmoja mmoja.Naomba kuwasilisha.
     
  7. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jitambulishe rasmi tuanze kukupigia debe.
     
Loading...