Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

subaru forester

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Aug 3, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    habari zenu wote
    naombeni msaada kidogo kuhusu subaru forester,nimenunua hii gari kama week mbili zimepita,nimegundua hili gari lina matatizo ambayo nisingependa yanipe ugonjwa wa moyo
    nikiwasha gari nikiweka drive gari haiendi,inakaa kama sekunde 10 ndo inaenda,wakuu hili jambo limenisiktisha sana
    je kabla sijachukua hatua yoyote kuna mtu mwenye subaru na yalishamkuta haya
    naombeni ufumbuzi
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu ungewahi kuomba ushauri kabla ya kununua usingepata presha yote hiyo, subiri wenye magari kama hilo watakuja kukupa ushauri, lakini kwa Forester, utajibeba
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu una maana gani?mbona unanitisha hivyo?
     
  4. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenunulia kampuni gani?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu gari nimeagiza moja kwa moja kutoka japan
     
  6. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni vema ukapeleka service ukabadilisha transmission fluid na filter.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu nasukuru sana nitafanya haraka sana
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hiyo kwa forester kuchelewa kurespond ni kawaida hata mi linanizingua ila muhimu uweunalifanyia service ya ukweli oil filter, fuel filter na gear box oil filter ni gari zuri kwa speed, luxury , comfortable na lina nguvu ila duh mjomba lina kula ngwese mbaya afu spear zake ziko juu, ila ka uko arusha hutapata shida kinunua genuine spares coz arusha hizi gari ni nyingi na nyingi saana zimepinduka ziko kule december kwa wakereketwa so spear nyingi genuine ila used unazipata kwa bei ambayo sio mkasi sana
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mkuu uza fasta kabla haijakufi
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu umenitia moyo sana,nilikuwa nawaza labda nimefanya makosa kununua subaru
    nilishamiliki escudo na baadhi ya magari madogo na hayajawahi kunidissapoint hata siku moja
    ila kwa wese linatisha manake leo nimejaza lita 10 nikatembea kl 110,ni noma mkuu
     
  11. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu huku arusha zipo nyingi pamoja na nairobi, tena nairobi kuna dealer wa subaru utapata genuine spares part.
     
  12. wende

    wende JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sawa na lita1 kwa km11,,,not so much bad! Fanya services kila inapotakiwa especial filters.
     
Loading...