Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la Kizushi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by klorokwini, Feb 25, 2012.

  1. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Baada ya kusoma thread nyingi hapa MMU nimegundua kwamba linapotendeka kosa kwenye mahusiano watu wengi wanaelekeza lawama kwa mhusika na kusahau mazingira. Ghafla jana baada ya kukosa usingizi kutokana na kuibiwa saa yangu mpya kabila la Seiko nikajikuta najiuliza hili suali.

    Je Vishawishi (temptations) vina vina/havina nafasi katika kuliandama penzi la dhati (True Love)?

    Naweka hii mada halaf naikimbia.
    Kwaherini.
    Tuonane chit chat
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sijibu hadi urudi.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kila kitu kizuri lazima kipate mapambano.
    Penzi la dhati halina exception litakutana na mapambano.
    Na mapambano hayo ni ya kivishawishi zaidi.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vishawishi vipo siku zoote... Iwe kwa yule ambae ana penzi la dhati ama hata yule ambae yupo katika penzi ambalo sio la dhati. Tofauti ni jinsi gani hivo vishawishi vinaathiri....

    Penzi la dhati

    Hapa mtu anaweza awe na vishawishi na vikamshawishi hasa lakini visiyumbishe lile penzi la dhati hata kwa chembe... Yaani anaweza mtu akatoka hapo na akalala na mtu mwingine akamaliza hamu ila bado pendo na penzi lake lipo kwa yule warohoni kwake. Msiniulize inakuaje (yaliowakuta wanaelewa kama hayajakukuta kama mimi then tujihesabu wenye bahati :eyebrows:) Hii ni maarufu saana kwa wanaume... Kwa wanawake wengi wenye penzi la dhati ni vigumu mno kushawishika na temptations za nje else kuna issue anataka kusolve via hivo vishawishi na hicho/hivo vitu ni vya msingi.

    Penzi lisilo la dhati

    Hapa vishawishi vyaweza yumbisha penzi ambalo lipo na kusababisha sa ingine hio source ya vishawishi iwe ni Penzi la dhani in the long run.

    Klorokwin Habari yako broda? Nilikumiss mpaka imenibidi nipost...lol... Pamoja Saana.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mazingira huwa haya husishwi kutokana inaweza kumkandamiza mlalamikaji ndo maana watu wanaikimbia..
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukianza ku-consider mazingira, una-create room kwa ajili ya watu kutafuta visingizio... at the end of the day, ndiyo unaanza kusikia visingizio vya ajabu kama 'shetani alinipitia' etc
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Vishawishi vipo na vitaendelea kuwepo! Nguvu ya penzi hupimwa katika kuvishinda hivyo vishawishi!

    Na nguvu hiyo ipo kwa mtu ndio maana huyo mtu hulaumiwa pale anapoanguka ktk vishawishi!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kuibiwa saa yako aina ya seiko!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usingeunga ningeomba ban.
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Yes I did, but she/he meant nothing to me" - haya maneno nimeyasikia sana kwenye soup operas na movies za kidhungu, yakitoka kwa wanawake na wanaume kuwaambia wapenzi wao na mara nyingi au zote huaminiana na yakaishia hapo. Huku uswahili "confessions" kama hizo hazifanyiki kwani salama salama kinachofuatia ni talaka kama sio kisago kwanza. Swali langu ni hili, je mpenzi wako akikuambia hivyo, utachukua uamuzi gani? Utasamehe na kuzingatia "penzi lenu la dhati" au utasapa lapa?

    Hiyo ya pili nyekundu nimepitwa kidogo. Ni vishawishi gani anavyoweza kuvitumia mwanamke kwa sababu anataka kusolve via hivo vishawishi na hicho/hivo vitu ni vya msingi?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Swahiba wewe tena? Umesahau tuliapa kushirikiana kwa dhiki na faraja?

    Afu klorokwini muongo sana amesema yuko chit chat nimemfuata wala hayupo, kumbe hajaacha utapeli eeh? Yan sijui wampendea nini swahiba jamani!
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aisee, this is a very lame excuse ya kujustify kugawa the most intimate thing which is only meant for your spouse
     
  14. libent

    libent JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natamani kuongea kitu hapa ila nashindwa nabaki nimejikunyata
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hukumuelewa, anachit chat na wateja wa kahawa. Mi mwenyewe cjui nampendea nini. Lol. Ila shem wako nampenda zaidi swahiba.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ongea jamani. Ai wewee..
     
  17. libent

    libent JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nahisi kuna kitu nimelishwa halafu sioni wakumlaumu yaani nabaki hivi hivi, halafu kuna mtu hapa namtafuta ila ananikimbia
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sauti yako ya 6, badala ya kubembeleza inamtisha.

    Mie naimba kwaya sauti ya 3 na robo
    ai weee libent, ongea tu.

     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Vishawishi havikosekani, swala ni jinsi ya kupambana na vishawishi.

    Klowo pole kwa kuibiwa Seiko..du! inabidi ujipange kununua saa nyingine, nunua Rolex..! Afu umepoteaaa!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kuna binti/Mwanamke anaweza akawa na mtu wake ambae anampenda saana kwa dhati. Ila ikatokea akapata tatizo na mara nyingi huwa related na material based. For instance inaweza ikawa the following cases...



    1. Ana mpenzi wake ambae wana hali mbaya kimaisha... ikatokea kuna nafasi ya kazi ambayo yaweza okoa na kuboresha hali mbaya walo nayo (ambayo haina hope ya kutatulika kamwe wala hakuna mwanga kua itatatulika) Then another Man (for men are really good at reading these signs) anatumia hicho kama kigezo cha kumpata huyo mwanamke na kumuahidi kazi mpenziwe (makubaliano ambayo mara nyingi hua ya siri); Na in most cases it works... thou yaweza buma. Na tatizo huja pale huyo mwanaume anapotaka aendelee kupewa hio huduma. Sad but haya mambo yapo.
    2. Ana Mpenzi wake anampenda... ila hali yake ni ya kawaida mno nae ajitahidi kihivo hivo kuendehsa maisha ila mwanamke ana mlolongo wa matatizo.... kama vile Umasikini kwao, wadogo wanaosoma, wazazi wasiojieweza na mengine kibao! Hio yaweza tumika kama weapon kwa mwanaume mwenye pesa kua aweza toa hizo huduma kama ataku mpenzi wake. Wakuta ki Mantik she has to agree ili walau aweze okoa jahazi....

    Mammamia.... Ni mengi, ila hayo nimetoa kama mfano.
     
Loading...