Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STJ 974 Iko cocobeach imeleta wanakwaya kurekodi video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jul 21, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gari ya serikali, Defender yenye usajili STJ 974 iko cocobeach imeleta wanakwaya ku-shoot video, imewaleta imewasubiri wamefanya shooting na sasa ninapoandika hii wanapakia mizigo yao kwenye gari tayar kwa safari ya kuondoka.

    Haya ni matumizi sahihi ya haya magari?


    hizi picha nilipiga kwa simu, na sikusogea karibu sana bse nilijua itaniletea dhurumai, lakini mnaweza kuona


    Photo0178.jpg Photo0177.jpg Photo0179.jpg
     

    Attached Files:

  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete picha. Lakini inategemea ni video kwa ajili ya matumizi ya Ofisi husika. There is a need for more investigation on this!!
     
  3. a

    actus Senior Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakua wanarekodi ile move ya kova nyingine si aliambiwa na sugu kua arudi studio?ngoja tusubili labda itaeleweka
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du, hii kali! JF tumefikia hatua nzuri sana ya kuripoti live uhalifu ndani ya Jamii.
    Kwa namna yoyote kitendo cha kutumia gari la serikali kufanya shooting ya Kwaya si sahihi. Je kuna namna yoyote kwaya ikawa kwa nia ya serikali au taasisi yake?
    Natamani sana maafisa waandamizi wa ofisi hii waone ufisadi huu.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu baadae linaenda kutoa hiyo namba kwaajili ya kuteka watu Kama dr ulimboka
     
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Harufu ya udini!
     
  7. S

    Simiyu one Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeweka picha mkuu
     
  8. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Weka picha halafu lzm tujue ni kwaya gani coz inawezekana ni wizara ya afya wanatengeneza tangazo la ugonjwa wa usubi. No comment yet.
     
  9. r

    rwazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ssidhani kama kuna kosa kuazima gari la selikali,kwani wanakwaya sio wananchi? matumizi mabaya ni kama kwenda kwenye ulevi umalaya nk,lakini kuwezesha wananchi kunadhambi gani hapo.
     
  10. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari imenikumbusha kipindi cha MIKINGAMO kilicho kua na ujumbe "MIKINGAMO ni sikio la umma tuambie nani yuko wapi na anafanyanini kulihujumu taifa nasi tutasema hewani na kwa wanao husika..."
     
  11. m

    mhondo JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kwaya ya aina gani?. Kuna kwaya za dini na nyingine siyo za dini. Inaweza kuwa kwaya ya shule, polisi, jeshi n.k.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Safi sana Uswe fuatilia kila kitu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda Nyumba ndogo ya boss inaimba na kwaya hiyo bila shaka..., lakini si naskia serikali ishabinafsishwa? Pengine hayo ndo matumizi yake sahihi.
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mbali sana mkuu,enzi hizo RTD.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    matumizi ya ofisi na kwaya ya kanisani???
     
  16. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbu kwaya tu!, hujui kwamba zinahubiri amani na upendo na kuasa watu waache maovu, sioni tatizo labda ingekuwa imebeba madumu ya gongo,machangu au magaidi.
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Labda ni kwaya ya serikali ina toa
    ji songi!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Weka ushahidi!
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chief mi nilikuweko wakati wanafika na hadi walipoanza kufunga mizigo yao, ilikua ni kwaya ya kanisa, walikua wana-shoot video za nyimbo zao, nimeweka nambari ya gari, wahusika wafatilie watajua, kuanzia saa kumi hadi saa kumi na mbili tarehe 21.July.2012 gari nambari STJ 974 ilikua wapi na nani alikuwa nayo?

     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    uswe ni mkristo, tena aliyemkiri Yesu Kristo kuwa ni mwana wa Mungu aliyekufa kumkomboa mwanadamu! lakini naamini gari ya serikali kupeleka kwaya beach kurekodi video kuna tatizo mahali

     
Loading...