Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv na bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shagiguku, Jul 19, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau naomba mnifahamishe hili suala, maana mimi nashindwa kuelewa, sasa sifahamu labda ni kwa sababu nashinda kazini muda wote kuanzia asubuhi hadi jioni..!! hata hivyo jioni nirudipo nyumbani huwa sioni STAR TV wakirusha matangazo yao LIVE kutoka bungeni Dodoma kama ilivyozoeleka siku zote.

    SASA NAPENDA KUFAHAMISHWA HALI HII HUWA INATOKEA HATA ASUBUHI AMA NI JIONI TU...??
    JE, NI SABABU GANI ZILIZOPELEKEA STAR TV KUTORUSHA LIVE MATANGAZO YAO KUTOKA MJENGONI DODOMA...!
    JE, KUNA MKONO WA SERIKALI AU WA NGEREJA NA JAIRO? (YAANI star TV hawana umeme katika kituo chao...?)

    Naomba kuwasilisha..................!!!!!!!!!!!
     
  2. e

    eltontz JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 762
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    WAMEACHA KWA SABABU HAKUNA UMEME !!!! Diallo kaniambia business hailipi... ndo hilo tu.
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lakn jana wameonesha mkuu huku maeneo yetu ya Dom na walionyesha session zote mbili mkuu cjui nyie pande zenu huko wap
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Makubwa!!!!!!!!!

    Star TV ndio mambo gni hayo tena??? Ndio tuseme mmeanza KUDEKA kama TBC na kutuchagulia kitu gani tukitazame, kipi hatukistahili na lini msiwepo kabisa hewani kuhusu mambo ya Bungeni Dodoma sio???

    Wewe Hamisi Dammbaya, kapeleke Mlimani TV Bungeni Dodoma mara moja Watanzania tuhitaji kurekodi kwa kila nukta mchango wa kila mbunge azungumzapo hapo mjengoni na jinsi gani atakavyokua akitetea maslahi yetu kitaifa au vinginevyo.

    Rekodi hizi ni muhimu sana kwetu sisi wapiga kura kwani tutazihitaji si kipindi kirefu KUWACHUJA wale wabunge wa kurudi mjengoni kando na wale wa kurejea kushika jembe vijijini!!!!!!!!!

    Dambaya na uongozi wa UDSM Mlimani TV, kazi kwenu.


     
Loading...