Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika wa Bunge Kuwa Mjumbe wa Kamati Kuu kikatiba ni Kosa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Nov 23, 2009.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni kumetokea mtafaruku mkubwa kati ya Kamati Kuu ya Chama Cha Mapinduzi na spika Sitta na uendeshaji wake wa Bunge. Lakini pia tumemsikia Kafulila akitupa dongo kwa CHADEMA kwa kuikosoa katiba yao kwamba inacheza ngoma ile ile ya CCM.Kafulila ameyasema hayo jana alipokuwa akikabidhiwa kadi ya NCCR na mwenyekiti wake mpya Mbatia katika makao makuu ya chama hicho Ilala jijini Dar es salaam.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kikatiba si kosa kwa sababu katiba ndio inatamka kuwa awe mjumbe wa kamati hiyo
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Katiba ya CCM sio ya JMT. Muuliza swali nadhani anaongelea Katiba ya JMT ambayo iko kimya juu ya hilo. Ukijua mchakato wa kumpata Spika hili halitakusumbua.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hapa anamaanisha katiba ya CCM. Kwani katiba ya Muungano na ile ya Zanzibar hakuna kifungu hicho.
     
Loading...