Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

somo la hisabati ni kikwazo kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtanganyika1, Sep 29, 2012.

  1. M

    Mtanganyika1 Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nackitka sana ni napo ona wanafunzi wana feli somo la hisabati ivi tatzo ni kitu gan? au la bda kijana wangu tu ndo ana matatzo / kama kuna mwalimu mzuri
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mtoto anasoma wapi?? Shule gani??
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimu wanamgomo huu ni mwaka wa 15 sasa,mitaala kilaunapoamka inabadilishwa,unategemea nini?
     
Loading...