Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hii SMS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zanaki, Nov 5, 2008.

  1. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Below is an sms ambayo inasambazwa kwa wabunge wa CCM.Nimeipata kutoka kwa Mbunge ambaye ofcoz siwezi kumtaja hapa.Mkakati wa kwanza ni kumng'oa Makamba thru vote of no confidence...


    "WAHESHIMIWA WABUNGE,BAADA YA KUMTOSA UKATIBU MKUU MAKAMBA TUINUSURU NCHI YETU KWA KUMTOSA JK.MAMLAKA YA KIKATIBA TUNAYO.MCHAKATO UANZE BUNGENI.SPIKA AMALIZIE KUIONGOZA NCHI HADI 2010.MZEE MALECELA SPIKA.WASWAHILI HAWA WARUDI NCHI NA CHAMA
    VIMEWASHINDA.TUMA KWA WABUNGE 10"
     
  2. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #2
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee hiyo kali,tusubiri
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    good start, if that the case
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kule bungeni kuna makundi. Muulize huyo aliyekutumia, iweje ujumbe uandikwe hivi?



    .
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ndio mikakati ya kumng'oa JK?
     
  6. H

    Hamad Yussuf Member

    #6
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati umefika kama CCM hawatachukua hatua kwa viongozi wao wasubiri wananchi watachukua hatua kwa kuwapa adhabu mafisadi.
     
  7. H

    Herbert Member

    #7
    Nov 5, 2008
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna siku nilisema hili linawezekana. sababu tunayo nia nadhani pia ipo na sms za bure zipo. kwanini tusicummunicate good strategies zinazoweza kuchange muelekeo wa taifa letu???

    Old is Gold. Wazee walishafanya I dont know exactly how they arrived to that but it was good.

    Sasa sisi wenye damu changa ichemkayo what are we going to do??? au tunatumia hizi free sms kusambaza funny message like
    "Don't trust every Lady who says she loves cuz to women
    l.o.v.e means
    Legs Open Very Easily"
     
  8. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Mimi naamini watanzania sio wajinga ,Hao mafisadi wanaweza kushughulikiwa na wananchi wenyewe wabongoo kwa jinsi ninavyo wajua sio mchezo ninoma
    wata waadhibu wenyewe hawatangoja mahakama maana situnaona jinsi wanavyo jichukulia hatua wenyewe.:)

    Mafisadi kazi mnayo sasa sijui mtakuwa hamtembei?
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Jamani hii sms ni ya kitapeli imeandaliwa na mafisadi kumuokoa Makamba na kuwachonganisha na JK wabunge wanaotaka kumuondoa Makamba na ambao wanapiga vita ufisadi. Hakuna kitu kama hicho cha kumuondoa JK at least kwa sasa labda kama ataendelea kuwabeba kina Makamba, Rostam, Manji, Lowassa na wengine maana uvumilivu una mwisho wake hata mmi kuna jambo binafsi nimevumilia na kuwa mjinga kwa miaka saba lakini sasa nimechoka
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi wabunge hawewezi kuwa kitu kimoja kupiga kura ya kuto kuwa na imani na rais?
    Wanaweza kweli wabunge wetu kufanya hivyo?
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ndio MPASUKO tuliokuwa tunausubiri. Waache WATAFUNANE wao mkwa wao. Laana inawarudia!!!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Come on guys....This is a junk! Don't be deceived by stupid strategies!
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni JUNK, hii ndiyo ilifanya watu wapigane kwenye vita vya majimaji. Wakati mwingine UONGO inabidi utumike ili mambo yaende. Kama hizi SMS zitaanza basi ni mwanzo mzuri. Hata kama si kweli basi walau wabunge wataona kuwa hili jambo linawezekana. Kikatiba wabunge wanaweza kumshtaki Muungwana na kumchukulia hatua na hata kumuondoa madarakani. Ukiangalia mambo mengi tu jamaa kashindwa kuyafanya.
    NAshukuru Mungu kuwa Obama kashinda maana hizi safari za USA labda zikapungua. Watakaoweza kumwambia Obama aanze kumyima VIZA huyu Msanii wetu basi itakuwa mswano pia. Kweli Obama anaweza kusaidia Africa kwa mengi tu bila ya kutumia hata senti tano ya walipa kodi.
     
  14. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Call it whatever you like sir,lakini hii sms hata yeye JK mwenyewe kaipata,na kishapigia wabunge wengi tu simu akiwauliza sasa yeye afenyeje.
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hapa, mazingaombwe ya mtu haya. Nani CCM ana ubavu wa kusambaza hiyo message?????
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo SMS imekaa kijokes, nashangaa kwanini bandiko hili bado lipo kona hii!
     
  17. C

    Chacha Kisiri Senior Member

    #17
    Nov 5, 2008
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Haya Kubenea aliwataarifu CCM mapema wenyewe wakapambana na gazeti lisilo na kosa. Ona sasa sijui watamfungia nani. Huo ni ushahidi mwingine wa mkakati wa JK kung'olewa madarakani. Wahusika wakuu si wengine bali mafisadi kama tunavyowajua wanaJF
     
  18. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana na ndoto za alinacha.Huu ni mojawapo ya ujinga katika jamii.Ukitaka kumn'goa JK kwa kutumia wabunge wa CCM huna haya ya startegy ya kijinga namna hiyo....Haya mengine ni mawazo ya "Tufanyeje"tafuteni mbinu mbadala.CCM haitaweza kufanya hivyo kwa kupitia wabunge wake.
     
  19. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najua vitu vingi hapa JF huwa vinaanza kama jokes na watu wanakuwa wagumu kuviamini. Sms kama hiyo zimeshatumwa nyingi tu, sio kwa wabunge tu, bali kwa wapinzani wa serikali na watanzania wote kwa ujumla. Tatizo ni "who will bell the cat". Hapo ndio tunashindwa wengi. Inawezekana huu ni mkakati mzuri tu wa wabunge wa CCM, lakini utekelezaji ukawa mgumu. Cha msingi ni kwamba kila jambo huwa lina mwanzo wake na mwisho wake. Lets hope and wait. Hata USA wamepata the first African-American president. Time will tell!
     
  20. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    jamani hoja hapa si kwamba SMS haipo, ipo kama unavyosema hata JK anayo si ajabu, lakini hoja hapa ni kwamba hiyo sms imetungwa kumuokoa Makamba wakati tunavyozungumza wako katika kikao na kinawaka moto mjini Dodoma
     
Loading...