Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soda yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Mar 29, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii Soda vipi wana jf? nikianza kuinywa tu gesi inakwisha hasa nyakati za usiku, wakatimwingine nakunywa mpaka nusu, kabla sijamaliza ishaflet, mwanzoni haikuwa hivyo nilikuwa nakunywa mpaka mwisho ikiwa na gesi yake, Kuna wakati nilishauriwa nibadilishe aina ya kinywaji kwani ninachotumia eti hakina ubora pia niangalie expire date lakini wapi! Mwanamke anaridhika na mwanaume anayekula na kunywa vizuri kile anachoandaliwa. Kabla sijaanza kunywa nakuwa na hamu sana.
    Nifanyeje?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakuonea huruma ila hamna jinsi wengine hata kizibo cha chupa tu hawawezi ondoa sembuse wewe unakunywa kidogo ........
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Raha ya soda gesi ha ha ha
     
  4. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    I'm out!
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayo ya wengine! Marytina, mimi nilikuwa napiga zaidi ya moja na gesi bado wamo!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeona eeeeh!
     
  7. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndiyo maana wengine wana -test kabla. Sasa kama hainyweki si kuachana nayo? Msijipe shida kesho mkiamua kukaa pamoja mkasalitiana. Kama haikongi kiu achana nayo tafuta maji ya dafu au ya mtungi unywe
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, hakuna njia ya kurekebisha iliyopo?
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo red kidogo umetoa mwanya japo si mkubwa wa soda kuonekana na wasiostahili
    Ila jaribu kupunguza mawazo mkuu
    Wakati unakunywa usiwe na mawazo kabisa, jaribu kuongea ongea kidogo
    Then usichukulie soda kama kilevi kwamba unaanza kuiwazia ukilewa itakuaje
    Isitoshe usiwe unapiga mafunda mfululizo, kutumia glasi kunasaidia, usinywee moja kwa moja kwenye chupa.
    Halafu relax wakati wa kunywa soda, usiwe too serious
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha CPU bana kumbe wayaweza weye??? Charger where are you????
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    duuuh pole mkuu inawezekana uko stressed sana
     
  12. c

    chetuntu R I P

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fasihi, tashtwitwi, tafsida, ngano ,vigano, vielezi, vivumishi, vitenzi at work. Safi sana hakuna SHAROBARO kutia neno.
     
  13. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Raha ya Soda gesi!!hasa ukiwa unainywa kwa akili!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hiyo soda mtengenezaji kuna chemicals anasahau kuzimiminia.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sasa na wewe unafungua soda masaa sita unaiacha wazi?? unategemea gesi isiishe??? Raha ya soda fungua kunywa yoooooooote. Bwana mie nammiss charger tu hapa wengine nyie wote feki ha ha ha msinishushue????????????!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Angalia na aina ya soda ndugu. Gesi ya fwanta na spaleta ni tofauti sana na koka na pepsi
     
  17. M

    Miss k Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo unayokunywa wewe ya zamani may b imekaa sana depo...jaribu zinazouzwa kwenye magym,mashuleni zinamagesi hadi utapaliwa!! Try u will never regret no more..
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kunywa fanta haina gas
     
  19. D

    Deo bony Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kwa sasa utakuwa umezembea kwenye kufwata rules za kunywa hiyoo soda yako coz first kabla ujanywa soda inatakiwa uiandae taritiib tena kwa upole,halafu uifungue bila pupa then uinywe bila papara isijeikakumwagikia at the same time uieleze ni jinsi gani inavyokuburudisha up to this i'm sure utaimaliza.
     
  20. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyunyuzia ndimu kidogo....... Halafu piga funda la kwanza taratibu bila mawazo na usiisikilizie. Utaona utamu wake...
     
Loading...