Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa yuko wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mamanalia, Nov 1, 2010.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaandaa sababu za kushindwa, probably atasema nimeibiwa, an usual song for wapinzani.
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haihusu.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni majimbo 10 tu ndo yametangazwa..umejuaje kashindwa.??
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa anajua fika kuwa sheria ya kuhesabu kura ni vituoni na si vinginevyo.Ukipigwa kituoni umeliwa huna chako wataachia tu hawana ubavu.Dr.Slaa hana haja ya kukurupuka amejifunza mengi katika hii kampeni, hahitaji kuongea CCM wanajaribu kumtega alopoke.Imekula kwao

    DR.SLAA usiongee chochote sheria wameziweka wenyewe acha ziwatafune hawakujua kama wewe ni SUNAMI??????
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    intellingencia yako iko juu
     
  6. C

    Challenger M Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We usituletee habari za upuuzi kwenye maisha ya watu. Huo ni upumbavu na mawazo potofu yaliyopitwa na wakati kwamba CCM kidumu. Slaa ni mtu makini hana fikra potofu kama zako hata hakishindwa inategemea ni ushindi wa CCM ukiwa wa KISHINDO kama msemavyo lazima mtakuwa mmeiba kwahiyo usikimbilie kusema kuna ni kisingizio cha wapinzani wakati ndio kawaida ya CCM kama wanaibiana kura wenyewe kwa wenyewe wakati wa kura za maoni itakuwa sasa.:bowl:
     
  7. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama ni busara kwa sasa kupayuka NEC wakishaweka mambo hadharani ndo tutaona wachongaji!!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kalala anapumzka kaiachia nec ifanye kazi yake
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acha chuki zako wewe Mpemba, lol!
     
  10. t

    tanu benson Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ufinyu wa mawazo
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kura za vituoni inaonyesha hazina sana mshiko maana zanzibar kura za vituoni na zilizotangazwa mpaka sasa na ZEC zinatofautiana kuna mambo ya ajabu sana kwenye suala zima la jumla ya kura za vituoni na zile za kujumuisha.
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Acha longolongo, CCM wameshakataa matokeo sehemu kibao na bado wanachakachua sehemu kibao. Nani asiyejua? hata mtoto wa kindegarten anajua kabisa kuwa NEC ni CCM na CCM ndo NEC, lakini Slaa hana mda wa kutafuta sababu, Mbona wanaiba kweupeee nasi tunaona
    Check hapo kawe nini kimekwama kama siyo wanaiba??
     
  13. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poolee!! I know it hurts, bt it will heal soon.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Mkuu ulitake awe wapi? safarini kama mkwere kuchakachua matokeo. Ni mwanasheria bado amtulia tu kusubiri matokeo!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona unawashwa sana kutaka kujua Dr Slaa yuko wapi unafikiri yeye ni kama mkwere aliyekimbilia kwenda Mwanza ili akamsaidie Masha kuchakachua kura Nyamagana wakati ameishashindwa
     
  16. mvingira

    mvingira Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hIYO NI SAUTI YA SHETANI YULE YULE ALIYETUFANYA TUWE TULIVYO, SIKUSHANGAI ENDELEA NA MIHANGAIKO YAKO WAKATI SISI WATANZANIA TUNATAKA TUKUNYONGE KWA NGUVU YA MUNGU UMESHATUTES SANA. MUNGU YUPO UPANDE WETU
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui anafikiri huyo ni Mkwere au Mwinyi na Mkapa amabao wanahangahika huku na kule ili kusaidia kuiba kura
     
  18. k

    king ndeshi Senior Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WANAKULA NYAMA NA JK:yield:
     
  19. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    oh my God, nyie watu mtakufa kwa pressure, relax n accept tht slaa n chadema conclusively don't qualify 4 tht nation.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Crap
     
Loading...