Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta na Mwakyembe nao ni Mapacha ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Jun 24, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimelazimika kulisema hili ili ndugu zangu tujaribu kuchanganua, leo nilikuwa napita maeneo ya chuo SUA kwa mbali nikaona poster kubwa ina bendera ya taifa ikanivutia sana na nikalazimika kuisogelea ili nisome tangazo, ilikuwa na picha mbili kubwa ya Sitta na Mwakyembe.

    Tangazo linaeleza kuwa karibu Mzumbe kesho 25 June 2011 kutakuwa na mjadala wa kitaifa kuanzia saa 3. 00 asubuhi , mada ni changamoto kuelekea katika jumuiya ya Afrika Mashariki na Mwakyembe naye ana mada yake wala haiusiani na wizara yake.

    Nikakumbuka kuwa ni wale wale walioendesha mjadala pale chuo cha MUCCOBs pale moshi, na nikaunganisha na lile la CCJ nako walikuwa pamoja na lingine walilomtendea stahiki yake EL walishirikiana vilevile, nani anaweza kujua kilicho nyuma ya hawa wawili ?
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa hawa jamaa wanashabihiana,so hawa ni mapacha wawili contrary to mapacha watatu
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakika wanadhihirisha wao ni mapacha wawili, ila hofu yangu ni kwamba sina uhakika kama mada zilizoandikwa pale ndizo kweli wanaenda kuzitoa ni na mpango nikipata muda niwafuatilie nijue kwa hakika ni kitu gani wanaenda kufanya
     
Loading...