Siri ya Mwenge wa Uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 63
    Hauna jipya zaidi ya kuabudu mashetani. Kuna taarifa rasmi kuwa Mwenge huo unapofika Rombo-Kilimanjaro hufanyiwa tambiko mbalimbali ili kulinda viongozi wa nchi.

    Taarifa zinaonesha kuwa kuna Wazee maalum wameandaliwa kule Rombo kwa ajili ya matambiko haya kila mwaka.Mmoja wa wazee hao aitwaye Mzee Malamsha amenithibitishia hicho.

    Kwenye matambiko hayo,kafara hutolewa.Na kadhalika na kadhalika.Ndio maana,kila mwaka Mwenge wa Uhuru lazima ukimbizwe Mkoa wa Kilimanjaro na kufika Wilaya ya Rombo.

    Mwenge huu ni wa kuupiga vita. Unaleta laana zaidi ya baraka. Unatubakisha kama nchi kwenye kuabudu mizimu badala ya kusonga mbele kimaendeleo.

    Laana za Mwenge huu ndizo zinazotufanya tusieendelee. Ni muda sasa wa kuachana na imani hizi za kishirikina kwa kuachana na Mwenge huu.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    mine is an ordinary and simple mind, im listening!
     
  3. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwani Mwenge ni kitu gani
     
  4. K

    KANA KA NSUNGU J Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Twakukaribisha mwenge mgeni wetu uringe.
    Na wenyeji tukuchunge huku tukushangilia.
    Kwetu ukitoka mwenge uendelee mahenge
    Ila mwakani upange kuja kututembelea
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,929
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 63
    Mi nilikuwa najua mwenge uliondoka na shilingi moja yake
     
  6. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Muongo mwenge hukimbizwa wilaya zote za Tz kila mwaka na co Rombo peke yake. Jipange ndugu.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,746
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Kwa uelevu nilionao ninatambua ya kwamba dhana nzima ya mbio za mwenge na uwepo wa mwenge unahusika moja kwa moja na ibada za kishetani. Sina uhakika sana na uwepo wa matambiko huko Rombo kama ulivyotabainisha.
    Kwa babu na wazee wetu wenye uelewa na nini kilifanyika wakati Tanzania inakaribia kupata uhuru na siku ya 9/12 wanaeleza wazi jinsi Taifa hili lilivyokabidhiwa kwa mashetani na yule ambaye Watanzania zaidi ya 70% walikuwa wakimtukuza kama Baba yao, (Kambarage).
    Kuna ushahidi ambao Kambarage ameshawahi kuutamka mbele ya kadamnasi jinsi alivyozindikwa na wazee wa Mzizima(mafundi wa jiji) kabla ya kwenda UN.
    Siku mmoja wa wanajeshi wa Tanzania(nadhani kwa jina atakua anaitwa Nyirenda kama sijakosea) alipopandisha mwenge na bendera ya Taifa kwenye kilele cha mlima mrefu kuliko yote barani Afrika, ndiyo siku Tanzania ilipojikabidhi rasmi kwa baba wa uovu, na kwa heshima hiyo Taifa letu likatunukiwa heshima kubwa katika vyeo vya kichawi Afrika.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,746
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    kweli kiswahili kigumu, neno "unapofika Rombo-Kilimanjaro" maana yake ni kwamba pengine mahali huo mwenge umetoka.
    napata wakati mgumu kuamini kuwa umeshindwa kushirikisha ubongo wako kudadavua huo msamiati
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenge oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  10. m

    mwitu JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 861
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenge lazima uende kila wilaya. Jipange tena
     
  11. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cardinary Pengo,Maaskofu mapadre,wachungaji kama kina Mwingira,Mzee wa upako,kolola,na wengine wengi ambao mnaanza na utumishi wa Mungu,Shehe mkuu wa Tanzania Simba wanamapinduzi wa kiislamu kama Ponda na kikundi chako waumini wa dini zote kasoro wapagani kwanini mmekaa kimya wakati taifa linapokea laana ya Mwenyezi Mungu kila mwaka kwa kulipeleka kwenye madhabahu za shetani anayetembea kuabudiwa na kusujudiwa na CCM aitwaye MWENGE WA UHURU.

    Wakati anaambukiza ukimwi watu wetu, anawatesa wazazi wetu huko vijijini na kusimika viongozi mashetani katika taifa hili?Hivi mmewahi kujiuliza kwanini taifa hili haliendelei?Ni laana zitokazo kwa mungu wa Ccm itwaye mwenge hivyo kama kweli mnalitakia mema taifa hili Hubirini waumini wenu wakatae ibada ya mungu-mwenge na kasisi wake Ccm ili tuokoke na balaa hili!Wabilah tofiq asalaam aleykum wallahmatullah wabarakat!Atukuzwe baba na mwana na roho mtakati Aaaaaamen!!!!
     
  12. M

    Maga JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Weka ushahidi wa kutosha
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,017
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hii ishakua ligi, ila yote yaweza kua majibu
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 3,300
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kwanini uwe mjinga? Kwanini usitumie akili? Kwanini ufikirie kuwa kunamashetani?
    Mwenge wa Uhuru haunaconnection na imani ya aina yote.
    Halafu baadae utasema kumpigia saluti raisi ni kumuabudu.
    Dhana ya mwenge wa uhuru ni kuwamulika wanyonyaji wote na kuleta mshikamano.
    Hivi umezaliwa mwaka gani vile?
    Ondoa imani potofu ndani ya akili zako.
    Kwani wazee kuchinja mbuzi au kondoo ndio kuabudi mashetani?
    Hiyo ni ishara ya furaha na Mlima kilimanjaro ndio mrefu kuliko yote Africa.
     
  15. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jaribu kuweka thread ya maana kama huna wacha,ila upuuzi huu hakuna atakayeuamini,Rombo wana matamiko gani ya kuweza kuleta laana kwa nchi,siamini kuwa mtu mzima jiamini.
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasaidia nini sasa kukimbiza koroboi nchi nzima we ndo ujipange tupe faidaa zake kama sio uchuro........
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumefanywa mazezeta na huu unaoitwa mwenge. ndio maana jamaa wanakuja na kubeba kila kitu hapa nchini. Hapo zamani ilikuwa lazima shughuli zote zifungwe ili kila mmoja akauangalie huo mwenge unapopita. Mwenge huu ukizimika kwa bahati mbaya huwashwa kifichoni kwa nini????
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 3,300
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Wewe dotto wewe ni muumini wa dini gani? naomba unijibu kabla wakuendelea ninayotaka kusema.
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,330
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Dah! umenikumbusha mbali kishenzi, enzi hizo miaka ya 80 kweusi

     
  20. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 890
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kama moja yakazi za MWENGE nipamoja na kuwamulika WANYONYAJI,basi kuna umuhimu wa kuongeza utambi mwingine ili mwanga uongezeke! lakin kwa huu uliopo umeshindwa kabisa kuwamulika wanyonyaji.Tanganyika imejaa viongozi wanyonyaji inakuwaje MWENGE hauwamuliki badala yake unawamulika watu wasio kuwa na hatia kama Mwangosi?
     

Share This Page