Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya chupi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Jan 9, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili vazi linashangaza kweli!
    Dukani linauzwa hadharani.
    Wakati wa kununuliwa linanunuliwa kwa siri.
    Wakati wa kuvaliwa linavaliwa kwa siri na linavaliwa sirini.
    Linaficha siri.
    Linafuliwa na kuanikwa kwa siri.
    Linapochakaa linatupwa kwa siri.

    Kwa nini limekuwa la siri kiasi hiki?
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sio siri tena, tayari imefichuka
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Supu ya chupi ni maarufu sana mikoa ya Arusha na Kilimanjaro
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...Saudi arabia wanajua vizuri
     
  5. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unazungumzia Trupa!?
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...mh! Ikoje hiyo?
     
  7. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kivipi mkuu!?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nadhani wewe ndo unalifanya siri
    kwangu mimi sio siri
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...wanaume wamepigwa marufuku kuziuza.
     
  10. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulishawahi kuivaa na ukapita nayo mtaani watu waione?
     
  11. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hata za wanaume?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​sio siri tena kwa tunakoelekea litaanza valiwa hadi na watangazaji kwenye TV PROGS.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Swadata trupa
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Mchungaji,upo?Nakusalimu katika jina la bwana!
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madaktari wanakaza kabisa hapo kwenye highlight. Unashauriwa kuifua chupi yako na kuianika hadharani kwenye jua kali ili kuua vijidudu na kisha uipige pasi na kuihifadhi vizuri
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mi nakataa! Hili vazi halinunuliwi kwa siri..otherwise lisingeuzwa hadharani.
    Kwa anaeheshimu utupu wake hawezi akavaa chupi hadharani au kuivua hadharani...Hata nguo za kawaida sidhani unazivalia sebuleni au jikoni ndugu yangu...

    Sehemu za siri (ni kiungo cha aibu)zinaheshimika..ndio maana huwezi ukapita mtupu mbele za watu unless ni mumeo/mkeo. Kuhusu kufuliwa,inaweza ikafuliwa kwa siri ila kuanikwa inatakiwa ianikwe kwenye jua..utatengeneza hata kamba ya kauanika nyuma ya nyumba.

    Na kutupwa ni vizuri ikatupwa kwa siri tena huku ikichomwa moto ni vizuri zaidi..
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    SIO LAZIMA WAIONE
    MBONA SOKSI HAZIONEKANI?
    NA HUKO KUFULIA SIRINI KUANIKA SIRINI LOH
    KIAFYA NI HATARI MBONA?:focus:
     
  18. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Most of awa chupiz have toboz, and toboz aa not gud tu bi siin in pabulik. Yangu naanika ndani tena mvunguni, hata soksi
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We ngoja mama tupele aiibe hapo kwenye kamba aipeleke kwa mjukuu wa babu kukufanyizia uone kama utapata mtoto asilani
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Lazima itakuwa ina harufu ya uvundo...utapata chawa huko down stairs weweeee!# Utawashwa mpaka ujute!
     
Loading...