Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi alitaka kujitoa kikao kikakataa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 19, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akiwahutubia wananchi wa Tengeru kwa Pole Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, alisema

    “Juzi nimesikia kuwa mgombea wao (Sioi) katika kikao cha ndani aliomba kujitoa katika kampeni hizi wakamkatalia, maji yameshawafika shingoni sasa aende akagombee ubunge huko Uingereza ndiko wanatoboa masikio".

    Tanzania Daima.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Koleza lema,nakuaminia chalii angu,ur wel on political strategy as i remember da way your campaign chase away ccm at arusha urban province,god b with you and nasary 2
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Chaguzi ndogo kwa sasa ni kichaka cha siasa za majitaka...

    Nasubiri kwa hamu sana kuskia Wasira ameonyeshwa ndizi jukwaani
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Magamba hawawezi kukubali
     
  5. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakiona kilichomoa nyoa kanga
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakika hii sasa ni kali maji ya shingo kwake huyu mgombea wa kiti cha urithi kwa ajili ya KUFUTWA MACHOZI huko CCM, bwana Haoi Sumari.

     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ni kweli anaomba kujitoa ila CHAMA kimemgomea kabisa
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani Mh Wassira ile ni sura yake au anavaa kinyago cha mnyama fulani maarufu kule hifadhi ya Gombe?
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa nini anataka kujitoa.
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kama Wassira ataendelea kubariki UBAGUZI wa Sendeka nashauri wanaCDM waende na NDIZI MIFUKONI kwenye kampeini za CCM Wassira akianza tu kuropoka UTUMBO kila mtu anatoa NDIZI MFUKONI na kumuonesha Wassira, ndio ajue DHAMBI YA UBAGUZI NI NINI?!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    maji yamezidi unga.............WAKOROGE UJI.
     
  12. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amechoka kuzomewa na kutukanwa.
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anayetaka yake yafichuke ajitumbukize kwenye siasa za uchaguzi mdogo
     
  14. t

    thomas nathan Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwani nyie kwanza mmesaau kwamba huyo wassira ndiye anashika number one kusiinzia bungeni......?
     
  15. mbise victor

    mbise victor Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mmbunge wa mtera lusinde bila kumwogopa mungu alisimama jukwaani akasema wanarumeru mashariki wanapaswa kumchagua sioi ili 1.wamfute machozi 2.akapate mshahara wa kulisha familia aliyoachiwa na baba yake 3.kumfurahisha mh raisi kikwete na 4.watabarikiwa na mungu hhahahahahah hii ni kali ya mwaka hizi ni kati ya hoja kuu kwanini sioi anataka ubunge wa arumeru mashariki
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KIJANA SIOI VITA NDANI YA CCM VITAKUPASUA MGONGO HUKO ARUMERU MASHARIKI HUKU UKIENDELEA KUSUBIRI HURUMA ZA 'UPENDO WA AGAPE' KUHAKIKISHIA MLO FAMILIA YA MZEE SUMARI

    Ni mtu gani huyo anayedhani kwamba vita ndani ya CCM vimetulia hadi hivi sasa?

    Wala si ajali kitu kuona CCM Orijino wanavyomfanyia kusudi Kijana Sioi siasa za kiharibifu tu tangu Mzee Mkapa, vurugu za Mwigulu na Mzee wa Usingizi; yote haya ni kule katika kumuonyesha Lowassa kwamba hana umaarufu wowote ndani ya nchi hii kuliko chama chao CCM na kwamba pale alipoonekana kukibishie NEC CCM juu ya uamuzi wa kumweka Sioi pembeni na yeye akagoma sasa ni muda wa kula mabua kule Arumeru Mashariki na aibu zake.

    Hata dakika hii washirika wa karibu wa huyu kijana wa SIKIO HERENI wanatuambia kwamba kijana HAOI SUMARI anajilaumu kupita kiasi uamuzi wake wa kujiunga na siasa kwa kuwa anaona kama vile vita vya vikundi mbali mbali ndani ya CCM sasa vimaliziwa mgongoni mwake bila huruma wala ushirikiano wowote ule.

    Endelea kujipa moyo ki-hivo hivo pengine kweli Wana-Arumeru Mashariki badala ya kumchagua mbunge wa kuwakilisha kero zao bungeni Dodoma huenda wao wakaamua tu kumpa kazi mwanafamilia wa Mzee Jeremiah ili mlo wa familia hiyo moja usitetereke; potelea mbali matatizo yao wao wenyewe watajijua kivingine tu.

    Na huo ndio kile kitu tunachokiita UPENDO WA AGAPE ya Wana-Arumeru Mashariki kuchagua kujinyima wao ili familia ya Mzee Sumari ijihakikishie mkate wao wa kila siku.
     
  17. m

    maskin Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hahahaaaa mkuu umenichekesha sana kumbe nawe umeliona hilo ehe,angekuwa congo asingekatiza mitaani hahahahaha, kweli bwana jamaa kama wao kabisa ,nahisi akifika huko kwa campaign huwa anajipiga sana kifua akinadi chama chake hahahaha. lol
     
  18. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Najitolea kuihudumia familia ya Kijana Sikio Hereni kuanzia chakula hadi fedha za kujikimu bila mashariti yoyote kwani TAYARI!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Inaonekana una taarifa kuhusiana na hii ishu, tumwagie basi.
     
  20. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndizi za aina gani?(mbivu au mbichi?)
     
Loading...