Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sintofahamu kwa wabunge wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moghati, Feb 9, 2012.

  1. M

    Moghati Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi nimekuwa nikijiuliza swali bila kupata jibu....kesho Mh jakaya mrisho kikwete atahutubia bunge...swali langu, je, wabunge wa chadema watatoka bungeni kama kawaida yao au itakuwaje? nawasilisha!
     
  2. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ondoa upupu wako hapa, unapenda sifa za kijinga. Kwa upupu huu hata anayewatuma humu atakucheka kuwa hufikiri.
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mlevi ww, ya jana si ya leo.
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Sintofahamu ipo kwenye kichwa chako tu
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Network error!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hahaaa! Great thinkers wa jf, tunakazi kubwa sana kuokoa kizazi hiki cha vilaza
     
  7. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ama kweli hujui kinachendelea sasa hivi kisiasa?
     
  8. sterling

    sterling Senior Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    brain loading 0.0000000000000000000000000000001% naona unataka kuanzisha mada za kutumwa hapa... subiri kesho utaona
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huwa hawatoki bila sababu.Nadhani huwa inakuwapo sababu ya msingi kufanya hivo.
     
  10. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chadema ni wa chama cha calculation calculation calculation upo
     
  11. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kapige ramli ili ujue kama watatoka au la
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sio kosa lako, ila unamuda jaribu kuangali kwanini watu wote wamekujibu hivyo.
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    busy___,,,,,signal_._
     
  14. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,441
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hajui alisemalo
     
  15. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka nimuoe mama yako,unasemaje?Inasemekana wewe ni mtoto wangu,ila nashangaa unaakili mbovu wakati mimi baba yako naakili timamu.
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete ameisha gundua kwamba wabunge wake ni watu hatari ambao akiendelea kuwasikiliza anaweza hasifike 2015.
     
  17. Josephine

    Josephine Verified User

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unauliza swali ambalo unaitaji jibu au ni majungu.tupo kujadili na kujipanga ni jinsi gani elimu ya katiba tunayoitaka Tanzania itawafikiaje wananchi.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unasema??????????????
    hebu tusubiri tuone
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nadhani hapa news ni rais kuhutubia bunge.kikwete safi sana
     
  20. m

    madrid Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kama vile ni akili ya tambuu!!!???
     
Loading...