Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu za wabunge wapya wa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nikupateje, Nov 3, 2010.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa tuanze kazi na wabunge wetu bila kusubiri.

    Wabunge wa wetu upinzani hasa CHADEMA watahitaji taarifa kwa wingi yaani wawe informed kuliko maelezo.

    Tujipange jinsi tutakavyowasaidia kuwasiliana nao kwa lolote tunalodhani wanahitaji kama taarifa. Tukusanye namba zao za simu na mkikubali JF iweke forum inayoonyesha namba za simu za wapinzani.

    Vilevile kuwe na email zao za yahoo, hotmail yaani zile ambazo haziingiliwi na Internet Provider yeyote wa Tanzania {mfano: slaa@yahoo.com na hatutaki zenye slaa@bunge.co.tz}.

    Hebu tujikumbushe thread ifuatayo tulivyohangaika kuwatafuta CHADEMA kuwajulisha matukio mbalimbali ya kuwanufaisha:

    (http://www.jamiiforums.com/matukio/82217-pokea-namba-za-chadema-wajulishe-ya-kituoni.html).

    Tusiogope watakaotumia vibaya namba hizo kwani hata kwenye kampeni tumeona namba zisizosajiliwa zikitutumia simu zetu bila utashi wetu:

    Mimi naijua ya John Mnyika tu nimeijaza kama ifuatavyo na wengine tusaidie kupata za wengine:
    ***
    01: John Mnyika: { Simu: 075-4694553, 078-4222222}: {Email(s): mnyika@yahoo.com}, {Jimbo: Ubungo}
    02: Zitto Kabwe: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Kigoma Kaskazini}
    03: Halima Mdee: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Kawe}
    04: Tundu Lissu: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: }
    05: John Shibuda: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: }
    06: Ezekeh Wenje: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Nyamagana}
    07: Joseph Mbilinyi: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: }
    08: Vincent Nyerere: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Musoma Mjini}
    09: Joseph Selasini: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Rombo}
    10: Peter Msigwa: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Iringa Mjini}
    11: Hyness Kiwia: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Ilemela}
    12: Salvatory Machemuli: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Ukerewe}
    13: David Silinde: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Mbozi Magharibi}
    14: Anthoni Mbasa: { Simu: }: {Email(s): }, {Jimbo: Biharamuro Magharibi}
    ***
     
  2. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wazee namba za cm za nini kama si ulimbukeni mmeahidiwa hizi ahadi nanyi mmezikubali subirini wazitekeleze sasa mbona mnataka kuwasumbua tena
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wewe ni yule wa Tarime? halafu inaonekana huna nidhamu. Punguza pumba la sivyo tutakuweka kwenye list ya wajinga.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa tuache kwanza kupata njia za mawasiliano manake mafisadi wataharibu maana nzima ya zoezi lenyewe. Kukurukakala za uchaguzi zikitulia ndipo mambo ya namna hii yanaweza kufanyika.
     
  5. T

    TESHA New Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi ninapendekeza tuache kwanza maana sasa ni vigumu wao kujua maadui na rafiki zao.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    mkuu nadhani email zao zinatosha kabisa :nawakilisha hoja tu
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    privacy yao italindwaje? Nadhani wawe na spam emaik ambazo watatumia kama first contact na kama una hoja anakujibu kwa real email ili kuepuka spamming. Vivyo hivyo kwa mobile
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we nyangni inakuhusu? Si uendeleze street university yako?
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    iwe ivo mkuu!
     
  10. C

    Challenger M Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namba za simu zitatumiwa vibaya na ccm ambao wanajifanya ccm ambao hata kwenye jamvi hili tumewashitukia wanajifanya wanatoa ushauri kwa chadema kumbe unafiki
     
Loading...