Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu yangu imechakachuliwa, naomba msaada!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Job K, Mar 9, 2011.

  1. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hivi wana-JF inawezekana ukawa unapiga simu au kutuma SMS kwa mtu halafu inaingia kwenye simu ya mtu mwingine? Nimeshangaa kukuta SMS zangu zimeingia upande wa pili, pamoja na kwamba kule zilikokuwa zinakusudiwa kwenda zilifika!! Siku zingine una-beep upande mwingine ghafla mtu yule unayehisi kwamba huwa ameunganishwa kupokea pia simu zako naye ana-beep, hii imekaaje wakuu?

    Lakini huwa namhisi jamaa yangu anayefanyakazi kwenye kampuni ya simu ndo kafanya madudu hayo. Sheria inasemaje kuhusu kuingilia mawasiliano ya faragha ya mtu mwingine? Naamini hapa JF kuna wanasheria watanisaidia ili nichukue hatua!!
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ingia kwenye setting ya simu yako cancel all diverts!!
     
  3. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa msaada zaidi mimi nashauri ukutane na customer care watakua na jibu sahihi zaidi kama shida yako ni hiyo
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu!!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sheria ipo wazi hairuhusu mtu kuingilia privates za mtu ndio mana ata ww ukienda kuomba print out awakupi kirahisi. hiyo inawezekana anayekufanyia hivyo sio lazima awe kwenye kampuni ya cm kwakwe itakuwa risk kwani ukilalamika atagundulika cku hizi kuna software za free na zakulipia zinafanya kazi hzo na zaidi ya hiyo atakujua upo wapi na kama cm yako inakamera itapiga picha ya ulipo so advance.
    uenda kuna jamaa unamchulia demu wake anakutengenezea ushahidi so be care
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aito saidia kwa maelezo yake tatizo lake ni zaidi ya diverts mkuu
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Google for spyware installed on mobiles. Something may have been installed on your phone. As suggested above contact your customer care but not sure if they will be able to fix it unless the problem is happening throughout their network. Kama jamaa yako anayefanya, kwenye hiyo kampuni kafanya hivyo, kwa sababu zipi? Are you on good or bad terms? More facts needed. You will need evidence to show that your privacy has been breached. Kama unahitaji ushauri wa kisheri on this then, sidhani hili ni jukwaa sahihi.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli lakini asiishie kwao wengi wao upeo wao ni mdogo sana wanamajibu mepesi kwa maswali magumu
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio lazima iwe imeinstalled kwenye cm yake akijua namba yake tu anainstall kwake na anapata data zote mkuu.
    na mm nahisi huyu jamaa kaingilia privacy za mtu
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Privacy Bongo wapi na wapi mkuu. Lakini kuna sababu kwa nini jamaa kamfanyia vile.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu akuna binadamu acyekuwa na privacy na ndio mana unaona watu wanakuwaga wakali sna wakiguswa privacy zao
     
Loading...