Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu kuwa ON wakati mvua inanyesha hasa ya radi ni hatari?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Stevemike, Mar 30, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeamua kuuliza hili swali baada ya kuwa njia panda kwa muda mrefu. Wengine husema wakati mvua inanyesha hasa ya radi simu inatakiwa ifungwe maana ni hatari. Wengine husema haina tatizo. Naomba mnielimishe tafadhali.
     
Loading...