Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikinde ya Kweli!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Dec 24, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. N

    Ninkwenda Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    oh yes! back in the days!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Kitu leyland cd.
    Sio bendi za siku hizi hawana hata mabasi, wanaishia kukodi ma kosta ya mwenge kariakoo
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mnazi mmoja hapo na hiyo nyuma ni STARLIGHT CINEMA wakati huo siku hizi STARLIGHT HOTEL
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    VIJANA JAZZ 1990

    [​IMG]
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dar Jazz in the 80's

    [​IMG]
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NUTA Jazz in the 70's

    [​IMG]
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jamani jamani jamani.. this is beautiful THREAD.. natamani kila picha ikawa na maelezo angalau kidogo!!
    it was real real gud..
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hapo bendi ni sikinde wana DDC MLIMANI PARK ORCHESTRA. sifa zao zitanifanya nijaze page yote hapa ila ningemuwa pedeshee ningenunua vyombo vya m100 halafu wale wakongwe wote wa nginde waliopo ningewakabidhi hivyo vyombo akiwemo WAZIR ALLY (kissinger) kwenye keyboard wajifue miezi mitatu halafu ningeandaa tamasha kubwa sana pale uwanja wa taifa ningealika bendi mashuhuri nyingi sana tu mpya na kongwe wakongo kwa wasauzi wa nigeria wamarekani. ningealika family za wanamuziki wote waliopitia nginde mpaka leo, mpaka wawakilishi wa family za waliotangulia mbele za haki halafu tamasha likapigaa hapoooo usiku kucha. lengo ni mapato ya kiingilio yawe testimonial kwa wana sikinde woote wagawane mshiko atleast kila mwana muziki awe na 5m bank jamani wamefanya kazi kubwa sana tu kwa hii nchi lkn maisha yao hayaridhishi kabisaaaa.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tufurahi tufurahi na wanasikinde tucheze leo ngoma ya ukae, ukitaka tufurahi kila jmosi njoo uburudike na wana sikinde oyee, Abel mulenga...........bitchukaaaaaaaa, gurumoooooooooo mungu awape siku zaidi za kuishiiii
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aah mi naona watu tu minywele mingi nguo zime wabana swaga hakuna kabsa halafu watu wana wasifiiiia...
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Umezaliwa lini dugu yetu?
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wimbo wa ''Francisca'' ni wa hawa jamaa

    [​IMG]
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hata huyu hamumjui?

    [​IMG]

    Huyu hapa kulia kabisa....majuzi tu na wanawe

    [​IMG]
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo ni full kaswende , Kisonono na gono, hakuna Ukimwi! madada walikua wana chakachuliwa bila woga.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mzee Joseph Nyerere alikuwa mpenzi sana wa Vijana Jazz Band. Nakumbuka siku za Jumapili ambapo Bendi ilikuwa na onyesho lake lililoitwa Vijana Day mara nyingi ungemkuta pembeni akisikiliza muziki na pengine akiomba special request. Ilikuwa ni burudani pale ambapo aliamua siku hiyo kucheza maana alikuwa na staili ya peke yake iliyofanya mtu apende kumuangalia. Historia inasema alisoma Tabora Boys na alikuwa Band Master wa bendi ya shule na alipendwa sana kutokana na mbwembwe zake alipokuwa akiongoza na kifimbo cha Band Leader. Mzee Joseph aliwahi kuwa Katibu Mkuu wa TANU Youth League. Pichani akiwa jukwaani na Marehemu Hemedi Maneti katika Ukumbi wa Vijana Kinondoni, kwa mbali nyuma anaonekana Aggrey Ndumbalo akiwa ameshika gitaa na Said Hamisi muimbaji wa Vijana akiwa napiga makofi, wote wamekwisha tangulia mbele ya haki.
     
  19. r

    rain Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WALIKUWA NA RAHA, AT LEAST mUNGU ALIWAPA OPTION KWA KUWA MAGONJWA HAYO YANATIBIKA
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Afro 70....ya Balisidya

    [​IMG]
     
Loading...